• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 => 5233 V40.1.003 BY ANHTAMHCM [PRO] COOKER BY VUNGUYENMT

doanduylinh

Mình đang xài bản này, không cần COOK lại đâu, vì các mod chuẩn hết rồi, có chăng chỉ thay hiệu ứng hoặc theme thôi. Một lổi duy nhất là máy ghi âm, nhưng anhtam giúp mình fix lại rồi. Bản này pin ok luôn chơi game nghe nhạc lai rai thì 2 ngày 2 đêm.

Last edited by a moderator:

socloc20

Cá nhân có 1 tẹo thôi à,chỉnh sữa một tý là OK.Ai cần bản Cook lại của DT,ko cá nhân hóa thì pm cho tớ nhé! Đảm bảo không cá nhân hóa từ ver đến Cấu hình,rùi Tên Blutut,v..v..v!
Mà cậu làm sao đấy?
Cứ bung file Rofs2 ra nào.
Trong file private/Copyright.txt
Còn nguyên sờ sờ chữ "NguyenDuyThanh"

Hum nay em phải công nhận bác Tùng nói đúng, có chữ Nguyễn Duy Thanh=)), thank cho bác 1 cái :))

Luu_Tan_Vu

fw của DT thì sao chứ mình xài fw nhưng hễ mỗi lần đụng tới fw của dt là tahy61 có lỗi mình k chê ai nhưng nên dừng ở đây đi. mình thấy fw của a tâm pin xài rất tốt mà mượt nữa.

nhoxjnhzai

Cá nhân có 1 tẹo thôi à,chỉnh sữa một tý là OK.Ai cần bản Cook lại của DT,ko cá nhân hóa thì pm cho tớ nhé! Đảm bảo không cá nhân hóa từ ver đến Cấu hình,rùi Tên Blutut,v..v..v!
Mà cậu làm sao đấy?
Cứ bung file Rofs2 ra nào.
Trong file private/Copyright.txt
Còn nguyên sờ sờ chữ "NguyenDuyThanh"
không biết lần trc có tóm đc chữ ndt ở cfw mik không mà cũng thả bom dữ lắm

0908727527

đó gọi là chảnh ý mà.cái tên này bị người đời đập đá nhiều quá nên im hơi lặng tiếng giờ lại xuất hiện :-?

Nhiều cái khó hiểu thiệt, đang bình thường lại thấy bất thường :|

Nhoxly00

Menu thì xấu tệ,hiệu ứng thì copy cái này một ít,cái kia một ít.Lại còn bày đặt thanh cao.Vớ vẫn!

Bạn có biết tại sao máy bay Boing 747 lại do nhiều nước làm nhiều bộ phận rồi ghép lại không? Là do mỗi nước có những mặt tiến bộ về khoa học công nghệ khác nhau, dẫn đến chất lượng sẽ tốt nhất! Cook fw củng vậy. mỗi người làm một ít! không ai một mình mà làm hết được! và nhờ có các cooker như vunguyenmt thì bạn mới có cái mà dùng đó! nếu bạn giỏi thì cứ tự làm tất cả các mod và làm ra một CFW tốt nhất, lúc đó mọi người mới kính phục bạn. chứ bây giờ bạn chẳng làm gì hết mà lại đi chê này nọ! bạn thích gây thù lắm sao? tôi vốn là người không muốn xen vào mấy chuyện như thế này nhưng tôi thật sự bất bình trước những lời nói của bạn!!!

hình như có moder nào vào xoá bài rồi thì phải... :D cảm ơn moder :D

TruongHan

Super V.I.P
Vừa xóa thêm vài chục bài viết trong topic này nữa T_T
Các bạn đều tham gia hoạt động trên 1 forum,ít ra cũng phải tôn trọng và thân thiết nhau mới phải chứ?Tuy là diễn đàn ảo nhưng các mối quan hệ,giao lưu bạn bè là thật đấy,rất có ích cho các bạn trong quan hệ ngoài xã hội
Khu vực V5 hiện tại đội ngũ VIP và các thành viên tham gia mảng cook FW đều có kiến thức rất tốt.các Mod quản lý khu vực thì ít và ai cũng đều bận rộn với công việc ngoài đời,không theo sâu sát được nên để cho các bạn tự do hoạt động 1 cách thoải mái nhất,hy vọng sẽ tìm được người có tâm huyết đảm đương mảng cook FW này,vậy mà ....
Các bài viết với lời lẽ không hay hoặc đấu đá nhau mình sẽ del vĩnh viễn.Mong các bạn hòa đồng và thân thiện với nhau khi tham gia forum

vunguyenmt

@doanduylinh: Khi tham gia bài viết ko nên trích dẫn nguyên bài #1 nhé bạn. Trích dẫn vậy thấy dài lắm\-/