• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5233 v40 date 24-03 by ngviethoa-

quyvuong888

1 đống ứng dụng cài trên máy. sau khi flash máy còn 48mb bộ nhớ trong. ram 50 lúc mới bật

conghungvn

5230 đứng nhìn ồy. NVH cook cho 5230 bản như thế này được không? hi Thanks

NTiolanDatluu

có vẻ hay đấy nhỉ, mình thích bản cfw nào nhẹ nhàng đơn giản nhưng vẫn đầy đủ, để mình test thử bản của bạn xem có gì # biệt với duythanh ko? :D

tung0088

có vẻ hay đấy nhỉ, mình thích bản cfw nào nhẹ nhàng đơn giản nhưng vẫn đầy đủ, để mình test thử bản của bạn xem có gì # biệt với duythanh ko? :D

Bản này dùng được,nhưng có vài lỗi đấy.Bạn nên dùng của DT là tốt nhất.

NTiolanDatluu

vừa flash xong cảm biến công nhận xoay nhanh, nhẹ hiệu quả hơn! cam room tốt hơn nhưng sao có lúc lại bị lỗi báo, cam hiện đang dùng nhỉ!
còn về phần bàn phím thì mình ko thích lắm, nhìn nó sao sao ây, phím nhỏ mà hơi xấu! mình thấy bàn phím của opera mini cũng đẹp, đơn giản mà click cũng nhẹ nhàng hơn nhiều! mình vừa flash xong nên chưa dùng sâu, để xài mấy hôm nữa xem sao? thank bạn viethoa nhé!

quyvuong888

viết sai chính tả kìa hihi. cẩn thận kẻo tung0088 quay lại bỏ bom chúng mình đấy =))

nhìn đy ngắm lại chả být sai chính tả chỗ nào :-ss (chắc tại mik chát nh` nên quen tay, bh k phân biệt nổi) trình độ chưa hết cấp 4. thông cảm :D

lastl0ve0510

bản Cfw này mìh rất ưg ý.=>mình chỉ có cảm tình với ngviethoa thôi.k có hứg muốn cook bản of aj khác.mìh dùg bản này hơn 1 thág rồi cài các ứg dụg python qt cứ ầm ầm k có vấn đề.như vậy là ổn địh oy

Jay_Chou

Active Member
tks bác nhé. em thích cái tap to unlock này. cho nhanh chứ swipe lâu ơi là lâu :D

hoanghai9

BAN NAO LAM ON CHI DUM TAI SAO EM KHI JAF EM K TIM DC RM625 CUA MAY 5233 VAY MAY BAC BAC NAO BIT CHI DUM EM VOI