• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5800 v52.0.007 [VIP™] Final by bunrieucua

hoangtuong

Bác ơi core của bác cung 007 em dùng 101 nên không biết làm thế nào để dùng được của bác

daigiangheo_h

Bác ơi core của bác cung 007 em dùng 101 nên không biết làm thế nào để dùng được của bác
Bac bung rof 2 của bác bún và rof 2 của 1 bản CFW C6 cho 5800V52.101 ra(bung bằng NokiaEdit,không được tắt khi bung xong),rồi xoá các file trong rof2(để lại thư mục)của 101 đi,coppy tất cả các file trong rof2 của bác bún vào rof 2 của bản 101.Đóng gói lại là ok.
Bản CFW C6 cho 5800V52.101 ở đây.

tiendaothp

Bảng 20/08/2011 có tự đổi từ phím chữ và số sang phím WT khi xoay ngang không Bún ơi!

bunrieucua

Bac bung rof 2 của bác bún và rof 2 của 1 bản CFW C6 cho 5800V52.101 ra(bung bằng NokiaEdit,không được tắt khi bung xong),rồi xoá các file trong rof2(để lại thư mục)của 101 đi,coppy tất cả các file trong rof2 của bác bún vào rof 2 của bản 101.Đóng gói lại là ok.
Bản CFW C6 cho 5800V52.101 ở đây.
Mình nói rồi.
Bản 20.08 chỉ có thể dùng rofs2 và core của mình.
Nếu muốn port lên 101 để dùng thì phải port cả core lên nữa.
Nghĩa là cả core 101 (mà bạn muốn dùng) cũng phải edit lại sao cho giống với core 007 của mình nhé!
bạn dùng core của bún và cái rof2 bạn làm đc như hướng dẫn của bạn trên và flast thui
Dùng core (007) của mình và cái rofs2 của bạn ý (101) là có thể flash được với nhau sao=))
Bảng 20/08/2011 có tự đổi từ phím chữ và số sang phím WT khi xoay ngang không Bún ơi!
Không bạn à.Mình không thích mod đó nên không làm:D

hoangtuong

Thông báo với bác bún là em dùng rofts2 của và core khác jaf bình thường bác một điều nữa không cần edit core của bác đâu mà chỉ cần core giống với bản của bác và có đuôi 101 là ok

khoa1989

hoàng lại có bản mới rồi tiếc là mình không còn máy để test thử nũa nhưng vẫn ủng hộ bạn hiền

shido_katori

Active Member
ông này cứ toàn ra update trước 2 ngày ! :))
mấy cái font cho phone mình chép vô xài cho pc dc ko nhỉ :-?:-?:-?:-?

daigiangheo_h

Bac bún tên là Hoàng ak?Em hỏi bác Hoàng tý nha,bác có thể bớt chút thời gian fix hộ em lỗi VideoCall được không?Em mò mãi không biết nó lỗi gì.Nếu bác bận có thể hướng dẫn em,em có thể fix hộ bác và up lên share cho mọi người.:)

dstruong

Anh BÚN ơi. E rất thích bản FW của anh nhưng hôm trước em lỡ up máy 5800 của em lên FW gốc 52.0.101 rồi bây giờ em không tài nào UP FW mới ngày 20.8.2011 của anh được, nó báo lỗi mà bật màn hình k lên .E đành phải JAF lại bản FW 101 máy nó mới khởi động được. Vậy mong anh có thể up riêng cho ku em cũng như mọi người đang dùng bản FW 101 1 bộ 101 giống bộ 070 update ngày 20.8.2011 của anh được ko ? Nếu đc e và mọi người rất cảm ơn anh !

Chỉnh sửa cuối:

bunrieucua

ông này cứ toàn ra update trước 2 ngày ! :))
mấy cái font cho phone mình chép vô xài cho pc dc ko nhỉ :-?:-?:-?:-?
Chắc chắn là được.PC cơ mà:))
hoàng lại có bản mới rồi tiếc là mình không còn máy để test thử nũa nhưng vẫn ủng hộ bạn hiền
Thanks bạn hiền ủng hộ!:D
Bac bún tên là Hoàng ak?Em hỏi bác Hoàng tý nha,bác có thể bớt chút thời gian fix hộ em lỗi VideoCall được không?Em mò mãi không biết nó lỗi gì.Nếu bác bận có thể hướng dẫn em,em có thể fix hộ bác và up lên share cho mọi người.:)
Cái này anh cũng đang mò mà chưa ra em ơi.
Hồi nào giờ có dùng video call đâu mà biết nó lỗi -> chả biết thế nào mà fix nữa:|
Tìm cũng không ra file:(
Thông báo với bác bún là em dùng rofts2 của và core khác jaf bình thường bác một điều nữa không cần edit core của bác đâu mà chỉ cần core giống với bản của bác và có đuôi 101 là ok
Thế khi JAF xong bạn vào theme xem còn theme SoundWave không rồi hãy nói nhé=))
Bản 20.08 của mình chủ yếu dùng core đó là xoá hoàn toàn cái theme SoundWave và tránh lỗi phát sinh linh tinh.Bạn JAF được thì mình không rõ vì sao nhưng sau này khi dùng sẽ phát sinh lỗi không đáng có.Lúc đó đừng kêu là do mình nhé:|

dstruong

Anh Bún ơi . E thích bản của anh quá nhưng ko FLASH đc , FLASH cho máy đứa bạn dùng ngon quá :((. E không biết cách nào để hạ FW 101 xuống 007 cả hic :((. Phiền anh cho ku em 1 bản cho FW 101 đc ko ạ :(