• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

cfw C6 c6v40 cho 5530 v32 quá hot.

SunshineVietNam

Bản tớ tự sửa lại 1 số thứ, xóa các apps sẵn có ko quan trọng, thêm mod accel switch, menu 4x4, 1 chạm keylock, thêm bộ final Icon anna của Binh24. Ai cần thì down nhé ( bản này vẫn chưa fix lỗi ko vào dc hình ảnh ở thanh Media Bar). Sau khi jaf thì khởi động lại máy để máy chạy ổn định hơn nhé.

http://up.4share.vn/f/2a1b121d1b18131f/RM-504_32.0.007_prd.rofs2_ReBuilt.rar

Chỉnh sửa cuối:

piratehawaii

mình thấy bản này có lỗi ko vào dc hình ảnh ở thanh Media Bar và ko cài đc QT
-----------
và ko add sẵn mod Notifications nữa

Chỉnh sửa cuối:

daituongquan

Nếu muốn vậy đi mua sym^3 đi là vưà. S60v5 hiện taị chưa có mod như bạn nói đâu.????

Chỉnh sửa cuối:

daituongquan

Mod cfw c6 .pc nhận điện thọai là 5530 xpressmusic. New nhé. Trứơc giờ thì pc tòan nhận là C6-00
megashare.vnn.vn/download.php?id=6DDE3309303
megashare.vnn.vn/download.php?id=89D89F19303
trong quá trình không thể cho ra cfw mơí thì cũng đóng góp mod này sôi động..
P.s các mem dùng mod hay chép đi diễn đàn nhớ ghi nguồn mod by daituongquan symbianvn.net.

ngohuyhoang

Sún với ông Tướng đi lạc sang đây hả:-?
----
vậy bạn test chưa ? :D
nhỡ mình flash die máy mình thì bắt đền ai =))
daituongquan cũng là nhân vật có hạng đấy, không phải hạng lơ-tơ-mơ đâu mà sợ die máy :ar!

daituongquan

can thiệp rost2 khó die lắm. Mà đây chỉ là mod nhỏ thôi mà. Hiện muốn cho nó die mua sym 3 mà có die đâu!!!
Yên tâm.
Ae naò làm ok thì động viên các bạn yếu tim khác. Xưa mới làm cũng sợ die. Giờ thì quen rồi.

daituongquan

hiện tai chưa có đc. Tháng 8 a mới có pc mod làm bản mơí. Chờ lâu tí nhe.

daituongquan

share mod mới rồi đó. Còn mâý cái khac trong rom share rồi. Lỗi phim xp fix sau.