• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 FOR 5800 V52.0.101 [FINAL] CHO ANH EM LÀM 1 BẢN HOÀN CHỈNH NHẤT

Status
Không mở trả lời sau này.

OverYou

Ko chơi kiểu ''mì ăn liền'' được đâu bro ơi, cứ từ từ, người ta còn up lên chưa xong. Chiều ra tải là đẹp mờ :D

VietTrader

Core mới này hình như dùng được cho bản cook n97 mini FW cho 5800 phải không bạn ??

vunguyenmt

lẹ bác ơi,em mới up lại bản cũ của bác hôm bữa,giờ chờ bác nè

Đang up link, chờ tí nhé.

xài bản này có quay về 007 dc ko bạn

Ko quay về được đâu bạn.

Core mới này hình như dùng được cho bản cook n97 mini FW cho 5800 phải không bạn ??

Hình như là khác chứ không giống đâu. Mình ko sài bản N97 nên ko rõ có dùng được ko.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 15 minutes:

ĐÃ UP LINK!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

nhoc_tron36

bác ơi,hình như bản rofs này bác up lộn bản cũ phải hông,flash xong hông thấy mấy ứng dụng như hình

natan

Mình thấy trong diễn đàn các bản cook FW C6 chưa có bản nào làm thỏa mản mọi người về Ram cả

cuongvt112

Mình thấy trong diễn đàn các bản cook FW C6 chưa có bản nào làm thỏa mản mọi người về Ram cả

Theo như bác vunguyen có ảnh minh hoạ Ram 50 là chấp nhận được rồi bạn àh.

bomdaica150693

bạn chủ pic có thể up luôn mấy cái ứng dụng lên giùm không? mình thích mấy cái ứng dụng đó ak:)

vunguyenmt

bạn chủ pic có thể up luôn mấy cái ứng dụng lên giùm không? mình thích mấy cái ứng dụng đó ak:)

Trời ứng dụng thì bạn wa bên phần ứng dụng mà tìm chứ mình up bên này dễ bị ăn púa lắm. Vi phạm bản quyền nên ko dám bạn ơi.

khoa1989

chúc mừng vunguyenmt có bản mới.hy vọng bản này ram được cải thiện.hơn nữa...

tantu

vunguyenmt bạn có thể làm 1 cái Changelog cho ae biết để down bạn của bạn về có thể sửa lại hay thêm bớt theo ý từng người nửa

Anther1991

Mình thấy bản này rất tốt về các tính năng cơ bản (tuy là tính năng cơ bản nhưng mình cũng không cook được vì lâu rồi không cook fw :) ). Nếu được thì mình xin hợp tác, cố vấn cùng bạn Vunguyenmt để phát triển thêm cho cfw này về tính năng lẫn giao diện ;;)

vunguyenmt

Ok, mình sẽ làm. Jo đi kéo co cho cơ wan đã. Mấy bạn test và cảm nhận. Có j thắc mắc, góp ý mình sẽ sửa hé. Hẹn thứ 2 tuần tới nhé. Chúc ngày cuối tuần vui vẻ.=D>

Status
Không mở trả lời sau này.