• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW c6 for x6 30.0.003 RM-559 Xuân ĐườnG(tổng hợp)

dduuoonngg88

có người bị flash bình thường có người bị lỗi à? chủ topic xem tại sao chưa vây? ai test rùi cho thông số ram trung bình bao nhiêu để a e tham khảo nào, đang dùng bản final cua dkhoan mà dạo này ram xuống còn có 20mb chẳng bít tại sao nữa. ko pít bản C6 nào cho X6 là tốt nhất nhi?

các bạn xem lại xem của mình chạy bình thường mà. để mình kiển tra lại link xem sao

caobang200

bên Daily có c6-02 rm-559 nhìn đẹp và mượt,tin nhắn và danh bạ ko chạy nền.có lỗi là 2 TV và 2photo RAM thấp dần khi sử dụng lâu. các bác có thể fix lại đc ko ??:-??

dduuoonngg88

bên Daily có c6-02 rm-559 nhìn đẹp và mượt,tin nhắn và danh bạ ko chạy nền.có lỗi là 2 TV và 2photo RAM thấp dần khi sử dụng lâu. các bác có thể fix lại đc ko ??:-??

mình cũng đang tính cook bản này đây. cuối năm bạn quá chưa lamd được. sẽ sớm ra mắt

Bác chủ topic ơi ! Bác up cho anh em bản cfw của bác đang dùng đi. Em rất thích bản của bác đó. Hay là bác fix lại đi. Mà bác up len media nhé. Em down về bằng link kia chờ đồng hồ đếm ngựơc nửa tiếng đồng hồ sốt ruột. Thank bác nhiều!

kieudinhtung

bạn ơi cho tui hỏi ? tại sao ko bản này ko vào gọi điện được vậy
mà pin thì nhanh hết lắm chưa được 1 ngày là hết