• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 For X6-- The C6-X6 Remix v30.0.003 CFW by dude2009

q630666

FW gốc tất nhiên là có rồi ! mình dùng bản photon thì nó ko hoạt động ! khi vào tối thì màn hình nó tối đi để tránh sáng quá tiếp kiệm pin vì chỉ cần thế là đủ để mình nhìn ban đêm mà ! còn khi ra sáng thì nó sáng hơn mức bt để nhìn cho khỏi lóa anh sáng mặt trời ý mà ( mặc dù ko có tác dụng mấy vì màn hình ko phải Amoled như con n8, c7 ...) nhưng cũng cải thiện đc chút ít đấy ! bạn thử che no đi mà xem màn hình sẽ tối hơn đó :D
Bạn mod cái tiếng việt vào cho a e đi.Thêm cái 4x4 nữa thì tốt.

tuyenhp

đúng đó. thêm Tv với icon 4x4 , tiếc la ông tuyenhp này không ưa icon 4x4. :(

ừ để mình mod tiếng việt vào + icon 4x4 post cho anh em ! mình chỉ cần tiếng việt + âm lịch thôi =))

dduuoonngg88

chạy ngon không chủ thớt? cảm ứng có chuẩn không ? không như bản của bính cảm ứng bị lệch

dinhhaanh

bạn biết mod cpu cho tăng tốc độ máy mượt mượt tí. đang háo hưc :)

tuyenhp

bạn biết mod cpu cho tăng tốc độ máy mượt mượt tí. đang háo hưc :)
10283344 : CPU Mod/UI Acceleration. Set fps to 30 and CPU to 75%
đã mod rồi mà bạn ! mình đang test máy mình nếu ok sẽ up lên cho ae có menu 4x4
@ tình hình là khi MOD thêm tiếng việt vào ok nhưng khi vào trình nghe nhạc sẽ lỗi tùy chọn là uot =)) ! mình ko biết làm thế nào cả ! sr các bạn
@ =)) sao khi update trình nghe nhạc= SW updates thì mọi thứ lại ok =)) đợi mình chút nhé mình sẽ post lên !

Chỉnh sửa cuối:

mapdit989

10283344 : CPU Mod/UI Acceleration. Set fps to 30 and CPU to 75%
đã mod rồi mà bạn ! mình đang test máy mình nếu ok sẽ up lên cho ae có menu 4x4
@ tình hình là khi MOD thêm tiếng việt vào ok nhưng khi vào trình nghe nhạc sẽ lỗi tùy chọn là uot =)) ! mình ko biết làm thế nào cả ! sr các bạn
@ =)) sao khi update trình nghe nhạc= SW updates thì mọi thứ lại ok =)) đợi mình chút nhé mình sẽ post lên !

Yeah yeah... chiến thôi.//

tuyenhp

lưu ý là 1 số thứ forder vẫn là tiếng e @@ còn lại tùy chọn + linh tinh ok hết rồi

dinhhaanh

chỉ cần đánh được tiếng việt là đc bạn ạ. cảm ứng vs effect mượt tí nữa là ok. nhanh như photon thì ngon :D

tuyenhp

đang up bạn à ! sẽ có trong tối nay ! mình vẫn đang test nói chung là ok :D

mapdit989

Đang chờ của bạn đây :D

bực quá, thằng bạn qua mượn X6 của tớ để chụp hình làm tài liệu cho buổi thi ngày mai rồi. đành ngậm ngùi coi mấy bác flash trước vậy. hic....text cho e y kiến lun nha. huhuu:(

q630666

mạng quá cùi ! đang up thì dis ! :( ! sau khi test bản tiếng việt thì khì chọn cài đặt đt thì uot :( ! ai cao thủ giúp em cái :((

Toàn gà rồi :D Thử bỏ cái 4x4 di chỉ mod tiếng việt thôi xem đc k?