• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 - Mod Giao Diện Sym^ 3 Cho Nokia 5800 & 5530

ghost85

Bản này bị lỗi khi có cuộc gọi đến nhạc chuông chỉ "hò" một nửa rồi rung rung và rung thôi, có khi chỉ hát mấy câu rồi tịt.

khoa1989

Bản này bị lỗi khi có cuộc gọi đến nhạc chuông chỉ "hò" một nửa rồi rung rung và rung thôi, có khi chỉ hát mấy câu rồi tịt.

uh bản v3 này bị lỗi vậy đó bạn.mà bây giờ có v32 rùi không dùng được cái này nữa.cái này nghe nhạc hay lắm mà.tiếc quá chót nâng cấp mất rùi

mathjpkute

mấy giờ rồi mà kon dùng v51 .up lên v52 đi .nhiều bản cook lắm rồi .
đang dùng bản của bác mathanh .cảm thấy cũng ổn định lắm .

joeD

mấy giờ rồi mà kon dùng v51 .up lên v52 đi .nhiều bản cook lắm rồi .
đang dùng bản của bác mathanh .cảm thấy cũng ổn định lắm .

bản n97 mini của mathah chưa chắc đã là bản tốt nhất ko tin cứ thử các bản cook c6 đi thứ nhất khi vào tin nhắn hay danh bạ n97mini rất chậm còn c6 v20 hầu như ko ai bị lỗi đó thứ 2 là hiệu ứng của bản cook n97 quá nhiều khi mỡ hiệu ứng lên máy rất chậm ko tin cứ thử sẽ bik

z01222282682

sao Jaf bị gì thế nhỉ? nảy giờ ngồi 3h rồi mà chưa jaf dc 1 con 58k, jaf kô nhận điện thoại thì làm sao đây bro?????

hot_boy_007

Bác cho em xin tất cả các mod của bản cook này ghi rõ chức năng tiếng việt theo từng folder đc k bác, thanks bác

joeD

Chủ thơt lam môt ban cho 5800v52 di!

bác nam ko làm đâu vì bác ấy đâu có sài 58k đâu mà mod - 58kv52 thì có rồi chịu khó sài TA đi có 2 menu cho bạn chọn đó 4x4 hay là 4x5 qua bên dailymobile tham khảo nhé