• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

~~~CFW C6/N97 for 5530-5800-523x-X6: phiên bản "trâu" cày~~~

Radium

Moderator
thế mà chủ topic k dám đưa link ra cho mọi người,làm hại ngồi tìm muốn chết
Cám ơn bạn Radium nhiều

k phải k dám mà vì có topic tổng hợp nên a gà k cần đưa thôi bạn, chắc lâu rồi bạn k vào diễn đàn nên k biết :D

Hikira

ký tự belle tùy chọn ngoài màn hình chủ là hình menu
ký tự belle menu ngoài màn hình chủ là 3 dấu gạch ngang (tượng trưng cho tùy chọn)
bạn có thể đổi lại không? hoặc hướng dẫn mình cách thay đổi vị trí của 2 ký tự này với
với lại mình JAF xong bản của bạn cảm giác rất nhẹ-nhanh-mượt
nhưng mình tìm mãi k thấy :
modchuyển đổi qua lại giữa slide to unlock và tap to unlock

mod menu tiện dụng cho ae thik menu 3x4 ,4x4,4x5 :(
có cái *MENU* mình bấm vào nó nháy 1 cái,mình ra màn hình chủ xong vào lại MENU xem có gì thay đổi k nhưng k có gì thay đổi,k biết nó dùng để làm gì hả bạn
Thank bạn trước

Hikira

k phải k dám mà vì có topic tổng hợp nên a gà k cần đưa thôi bạn, chắc lâu rồi bạn k vào diễn đàn nên k biết :D

ồh đúng rồi ^^ hơn nữa năm nay từ khi mình đổi lapt xài win7 64bit ko JAF được là k vào diễn đàn nữa,mới xài lại win7 32bit gần đây nên giờ vào Flash lại con dế yêu cho nó "Hồi Xuân" :D

Radium

Moderator
ký tự belle tùy chọn ngoài màn hình chủ là hình menu
ký tự belle menu ngoài màn hình chủ là 3 dấu gạch ngang (tượng trưng cho tùy chọn)
bạn có thể đổi lại không? hoặc hướng dẫn mình cách thay đổi vị trí của 2 ký tự này với
với lại mình JAF xong bản của bạn cảm giác rất nhẹ-nhanh-mượt
nhưng mình tìm mãi k thấy :
modchuyển đổi qua lại giữa slide to unlock và tap to unlock

mod menu tiện dụng cho ae thik menu 3x4 ,4x4,4x5 :(
có cái *MENU* mình bấm vào nó nháy 1 cái,mình ra màn hình chủ xong vào lại MENU xem có gì thay đổi k nhưng k có gì thay đổi,k biết nó dùng để làm gì hả bạn
Thank bạn trước

đổi hình thì bạn thay trong font
*menu* bạn bấm xong rồi bấm tuỳ chọn -> thoát và vào lại menu là được
chuyển đổi các dạng khoá là miniCMD nha bạn

Hikira

đổi hình thì bạn thay trong font
*menu* bạn bấm xong rồi bấm tuỳ chọn -> thoát và vào lại menu là được
chuyển đổi các dạng khoá là miniCMD nha bạn

hình muốn đổi cái ký tự belle thôi bạn ơi
chủ topic đặt ký tự không phù hợp nên mình muốn thay đổi lại mà không biết cách làm
phím trái là Tùy Chọn thì dùng ký tự 3 dấu gạch ngang chứ không phải hình vuông như trong hình
còn phím phải mình chọn dùng Menu thì ra ký tự là 3 dấu gạch ngang
mình muốn hoán đổi vị trí 2 ký tự này bạn chỉ mình làm với
Ký tự belle như trên avatar của chủ topic mới phù hợp đó :D

Radium

Moderator
hình muốn đổi cái ký tự belle thôi bạn ơi
chủ topic đặt ký tự không phù hợp nên mình muốn thay đổi lại mà không biết cách làm
phím trái là Tùy Chọn thì dùng ký tự 3 dấu gạch ngang chứ không phải hình vuông như trong hình
còn phím phải mình chọn dùng Menu thì ra ký tự là 3 dấu gạch ngang
mình muốn hoán đổi vị trí 2 ký tự này bạn chỉ mình làm với
Ký tự belle như trên avatar của chủ topic mới phù hợp đó :D

bạn buNg font ra tìm 2 ký tự đó rồi đổi chỗ cho nhau
có thể tham khảo bên đây www.pdaviet.net/showthread.php?200072

ndragon_96

chủ top ơi em thấy trên hs cạnh vạch pin có hiện dung lượng pin tgian dùng đó là pm nào vậy anh cho e biết với

phongthan1111

âm thanh

mình thấy FW good,ram chay ok,nhưng nghe nhạc thì hơi nhỏ,chỉnh độ sáng xuống hết,màn hinh vẫn sáng.ko bít có bác nào jông mình ko nữa,của minh đang dùng la 5230.thanks

Chỉnh sửa cuối: