• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

~~~CFW C6/N97 for 5530-5800-523x-X6: phiên bản "trâu" cày~~~

ganang1234

a Dương nhiệt huyết quá! :D
bt thôi mà,thằng e bỏ v5 làm a chả biết chém gió với ai:D
e dùng nokia cooker đóng gói rofs2 có 115.29mb nó báo system.out.of.memory là sao a nhỉ?
e thử xóa đi để còn 115mb xem,chứ bình thường là vẫn đóng gói dc chứ nhỉ:-? không thì gửi các cái cần cook vào inbox a để a thử đóng gói xem:D

tuandatnew

khong duoc ganag oi ! no khoi dong lien tuc ko len duoc !minh thu bung ra xoa bot ma no keu dc bao ve !:ar!

ganang1234

khong duoc ganag oi ! no khoi dong lien tuc ko len duoc !minh thu bung ra xoa bot ma no keu dc bao ve !:ar!
sao bản nào tôi cũng thấy ông kêu k dc là sao nhỉ:-? 100% làm theo video là lên,còn muốn bung ra thì phải dùng nokia cooker

tuandatnew

kai kia lam vai lam la dc con cai nay lam chuc lan van chua len mak ::ar! !may ban kia co thoc ngoay ban nay chua nghick gi het mak hihi:mad:) ! có mod nào dèn do khi sac báo cuoc goi nho bang phim xanh khong tar !thay ban veri good....^^ sai ổn nhất =D>

Radium

Moderator
kai kia lam vai lam la dc con cai nay lam chuc lan van chua len mak ::ar! !may ban kia co thoc ngoay ban nay chua nghick gi het mak hihi:mad:) ! có mod nào dèn do khi sac báo cuoc goi nho bang phim xanh khong tar !thay ban veri good....^^ sai ổn nhất =D>

flash full file bảo đảm thành công 100%. Viết có dấu đi bạn

vitconke

Có ai biết cách port bản này sang 5233 không?? hay đua link hướng dẫn cũng được??

ranhomang11

DÙng mấy ngày thấy bản này rất tốt :), k phát sinh lỗi gì cả.cá nhân dùng thấy rất ổn định

wanbeytuananh

đặt một gạch cho 5230 nha chủ thớt bản c6 mình thấy pin hok trâu mong bản này trâu hơn hiện mình đang dùng bản siêu vip quá ngon

bạn ơi , bạn đang dùng bản nào thế, chỉ mình với, mình cũng 5230 đây

M4_Vu0ng_001

Thân thiết và tha thiết mong chủ thớt port sang cho 5230 với 5250 đi,giờ máy mình hỏng rồi,chỉ đợi ăn sẵn thôi chứ ko tự port được..:(

ganang1234

có thể mình sẽ làm tặng 1 vài bạn thật sự cần chứ khả năng mình sẽ không post lên,vì thấy nản 1 số ae máy khác quá. Có j đợi qua nghỉ lễ rồi mình sẽ tính típ. Mong ae thông cảm!