• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

phuc105

em cũng đang dùng nokia 5233 màu đen!! định cài thử firmware này nhưng hem bik cài (gà mờ đó)? có anh em nào nghĩa hiệp chỉ giúp
thêm nữa, nếu em cài firmware nữa chừng bị lỗi gì đó, thì khắc phục sao, format máy lại đc hok? bạn em nó nói, hack bị lỗi là quăng luôn!! giúp em với!!!

ngviethoa

em cũng đang dùng nokia 5233 màu đen!! định cài thử firmware này nhưng hem bik cài (gà mờ đó)? có anh em nào nghĩa hiệp chỉ giúp
thêm nữa, nếu em cài firmware nữa chừng bị lỗi gì đó, thì khắc phục sao, format máy lại đc hok? bạn em nó nói, hack bị lỗi là quăng luôn!! giúp em với!!!

lên mạng search csach flash BB5 nha
yên tâm anh em test kĩ rùi.quẳng vào và flash xong thì dùng.ko lỗi

phuc105

ý em là đang hack nữa chừng laptop em đứng máy thì có sao ko? hơi sợ, ji` máy mới mua, lỡ hok bảo hành chết em

duong_hvan

ý em là đang hack nữa chừng laptop em đứng máy thì có sao ko? hơi sợ, ji` máy mới mua, lỡ hok bảo hành chết em

hj. Khong sao ca. Ban cu flash binh thuong,mat dien giua chung thi lam lai,kh0ng sao het. Minh cung moi buoc vao flash duoc 1thang thoi,nhug da bjet nhieu thu roi. Hehe. Co gi ban pm sdt 01687069212 minh chi cho.

phuc105

cho em hỏi tý! saO em cài zô vẫn bị lỗi sáng đèn trắng ở trạng thái chờ zậy? có cách nÀO tắt nó ko?

ngviethoa

cho em hỏi tý! saO em cài zô vẫn bị lỗi sáng đèn trắng ở trạng thái chờ zậy? có cách nÀO tắt nó ko?

k phải lỗi.vào [hần setting/điện thoại/đèn thông báo/đèn nhay ch.động chờ
tắt nó đi là ok

phuc105

Okie ! đã thử thành công! chạy rất ok!! Thanks chủ top và mọi người giúp đỡ!!!