• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V.20 -> X6 V.30 by Linh2911==Dựa trên bản update 08/01/2011 của Binh24

Mình góp ý mọt số vấn đề sau:
1. lỗi phần lựa chọn Wiget danh bạ ưa thích. Khi add số ưa thích thì không add được, sau đó số add cũng mất luôn tìm trong danh bạ khong hiên nữa.
2. khi dùng các theme khác thì bị nhòe màn hình.
3. Phần contacOVI không hoạt động.
Mong bạn có sửa chữa sớm để bản này hoàn thiện. Mình thấy các vấn đề khác bản này tương đối tốt.

vuhien

Font này tiếng việt có hiện kí tự ở 7 trang kí tự đặc biệt không bạn

linh2911

Mình góp ý mọt số vấn đề sau:
1. lỗi phần lựa chọn Wiget danh bạ ưa thích. Khi add số ưa thích thì không add được, sau đó số add cũng mất luôn tìm trong danh bạ khong hiên nữa.
2. khi dùng các theme khác thì bị nhòe màn hình.
3. Phần contacOVI không hoạt động.
Mong bạn có sửa chữa sớm để bản này hoàn thiện. Mình thấy các vấn đề khác bản này tương đối tốt.
Cảm ơn đã góp ý, Mình sẽ fix lỗi sớm. Phần ovi contact do mình hide đi đó không phải là không hiển thị đâu.
vuhien nói:
Font này tiếng việt có hiện kí tự ở 7 trang kí tự đặc biệt không bạn
Hiện đầy đủ bạn a.

thêm 1 vấn đề nữa là tại sao không ẩn được phần wiget đòng hồ trên đầu màn hình nhỉ?

kensiryn

bản này không có hiệu ứng theme hả bác có cách nào tích hợp vào không, bản này dùng good lắm tiếc là không có hiệu ứng theme.

linh2911

bản này không có hiệu ứng theme hả bác có cách nào tích hợp vào không, bản này dùng good lắm tiếc là không có hiệu ứng theme.
Hiệu ứng bạn có thể lấy trong forum nhiều lắm á. Còn không bạn có thể lấy trong các bản cfw của các bạn khác, sau đó bung file fofs2 ra-> xóa thư mục theo path Resource/effect, xong copy vô thôi.
Nhưng theo mình bạn để effect mặc định thôi, đỡ tốn pin. Ef mặc định đẹp rồi còn j