• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v11.0.029 -> 5800 Hội tụ đầy đủ !!!

TungBach

mình lại thích menu 4x5 vì nó bấm vừa tay + hiển thị đc nhiều ICON -> tiện sử dụng
Menu 3x4 cho ai thích Đây

Chỉnh sửa cuối:

Jackdao

Mình thấy cái Swipe to Unlock rất hay, trong CFW của C6 có nhg ko biết lấy ở đâu để cook lại vào V51, bạn nào biết thì chỉ mình với

TungBach

Mình thấy cái Swipe to Unlock rất hay, trong CFW của C6 có nhg ko biết lấy ở đâu để cook lại vào V51, bạn nào biết thì chỉ mình với

cái này chắc chưa có đâu bạn ah :p chuyển hẳn sang Verson này mà sài lun ngồi ở V51 làm gì nữa !!!

thonghuynh

jaf xong bị lổi music không chỉnh volum dược, làm mới thư viện chạy hoài .......không ngừng. còn lại mọi thứ ..ok hết, có ai bị lổi này không ?

TungBach

jaf xong bị lổi music không chỉnh volum dược, làm mới thư viện chạy hoài .......không ngừng. còn lại mọi thứ ..ok hết, có ai bị lổi này không ?

mình mới test có lỗi này đâu, nhạc vẫn nghe bt mà. bạn khởi động lại xem nhé .thân !
Nếu kô đc bạn xem lại thẻ nhớ nha !

ohannguyent

chép nhạc vào E/ Music, nếu ở E chưa có thư mục Music thì tự tạo. *#7370# rồi test lại...
Chúc vui ᔞᓓ

anh7donco

tungbach11 cho mình hỏi cái theme JustBlack-5Th khi bung file sis ra nó được thư mục này phải không: 589833357b1d0dbf
nó nằm trong resource\skins và private\10207114\import

Mình chép theo đúng đường dẫn vào rofs2 mà jaf xong khôn thấy cái theme đó trong máy để chọn, làm đi làm lại hoài vẫn vậy, làm theo đúng hướng dẫn trong topic Ather mà không được.

Chỉnh sửa cuối:

TungBach

tungbach11 cho mình hỏi cái theme JustBlack-5Th khi bung file sis ra nó được thư mục này phải không: 589833357b1d0dbf
nó nằm trong resource\skins và private\10207114\import

Mình chép theo đúng đường dẫn vào rofs2 mà jaf xong khôn thấy cái theme đó trong máy để chọn, làm đi làm lại hoài vẫn vậy, làm theo đúng hướng dẫn trong topic Ather mà không được.

cái theme đó bạn bung ra đúng roài, bây giờ chỉ chỉnh lại UID cho đúng thôi, bạn đọc kỹ lại bài HD nhé. Thân !
ps: đề nghị anh em ai test roài thì phát biểu cảm tưởng cái nhé :p. Cứ im im cả thế biết gì mà phấn đấu ?

Jackdao

cái này chắc chưa có đâu bạn ah :p chuyển hẳn sang Verson này mà sài lun ngồi ở V51 làm gì nữa !!!
Mình cũng đang dùng FW của C6 mà, nhg mà thấy hao pin quá, đang định quay lại với V51. Mà có 1 điều lạ là ko biết có fai do lỗi thẻ ko, mình mới format lại nghe được nhạc mấy lần rồi tự dưng biến mất tiêu toàn bộ file nhạc trong thẻ :((, mà chỉ mất mỗi nhạc thôi mới đau chứ :(

Thư viện chạy hoài thì có thể bạn đang cắm cáp vào máy tính, hoặc do lỗi thẻ

TungBach

Mình cũng đang dùng FW của C6 mà, nhg mà thấy hao pin quá, đang định quay lại với V51. Mà có 1 điều lạ là ko biết có fai do lỗi thẻ ko, mình mới format lại nghe được nhạc mấy lần rồi tự dưng biến mất tiêu toàn bộ file nhạc trong thẻ :((, mà chỉ mất mỗi nhạc thôi mới đau chứ :(

Bạn thử kiểm tra lại thẻ nhớ , hoặc hay nhất là thử thay thẻ khác vào dùng thử 1 vài hum xem sao , mình dùng nhiều mà cũng chưa gặp trường hợp nè, mình nghĩ là do thẻ của bạn bị virut,lỗi (format cũng không đc đâu) .
Mong nhận đc tin zui từ bạn. Thân

Jackdao

Chắc là vậy quá, chỉ tiếc con thẻ 8gb, hic. Format rồi mà vẫn thế, nhg chỉ quick format được thôi

tai_ntt

Bản cook của bạn chạy mượt gọn nhẹ, cài ứng dụng ok, ít lổi, chỉ mổi phần đọc tin nhắn hình như vẫn bị lổi thì phải, ko đọc đựoc

TungBach

Bản cook của bạn chạy mượt gọn nhẹ, cài ứng dụng ok, ít lổi, chỉ mổi phần đọc tin nhắn hình như vẫn bị lổi thì phải, ko đọc đựoc
ở bản sau mình sẽ gỡ nó ra cho nhẹ, vì cái này cũng kô hay sài lắm!