• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V20.0.042 for X6 V31.0.004 [Core Binh24] by Wikileaksking

vuhien

hic. bản này của bác giống bản trước. quick ofice, Killme chưa được gỡ bỏ. muốn cài killme để gỡ cái trượt mở khoá mà ko đc. huhu

Quick office mình không động đến từ core của binh24, killme ko mod thêm vào, Lỗi này phiền ghê

Ai biết icon Hội thoại trên nằm chỗ nào không, mình tải bộ icon về tìm mãi không thấy.

Icon nào vậy bạn, hội thoại nằm trong tin nhắn mà

samiboy007

bạn vuhien chỉ mình cách mod menu 4x4 full sreen với..

Chỉnh sửa cuối:

atrau

Icon nào vậy bạn, hội thoại nằm trong tin nhắn mà

trong chỗ văn phòng ấy

2 bạn hiểu sai ý mình rồi. Không phải mình tìm icon hội thoại ở đâu mà mình muốn hỏi trong bộ icon thì nó nằm chỗ nào cơ, mình cần file entry.svgb để làm thêm mới thôi. Mình thấy thay vì dùng bộ icon 12MB thì dùng theme chứ icon N8 500kb vẫn hơn nên đang làm, chỉ thiếu vài icon nữa thôi :).

atrau

tìm bộ icon n8 full của pác binh24 đó.có đầy đủ hết đó.

À, mình vừa tìm thấy rồi, không có trong bộ icon N8. Mình quên mất đây là icon lạ nên không thể đưa vào bộ icon được, trong theme cũng không có nên mình tìm trong conversation.mif có luôn :). Nghĩ ra cái này sớm có phải mấy hôm nay đỡ mệt không :D

vuhien

pạn vuhjen fjx lỗi chỉnh thờj gjan khóa phím dùm mình nha.

Cái thời gian khóa phím này từ bản C6-X6 trước đã bị là chỉ có khóa mặc định theo thời gian mod vào hoặc tắt đi, chưa khắc phục được đặt thời gian khóa bất kì

samiboy007

ah.pạn cho mình hoỉ.trog romplus có nhju fjle mà chẳg pít dùng để làm j hết.pạn có thể gjảj thjx côg dụg của mấy fjle đó đc k?
Hjc.lạj có thêm 1lỗi cho pản cook của e,xplore cứ ẩn suốt.kàj vào r mà lúc hjện lúc k.chẳg pít là lỗj j nữa.bro nào pít chj cách fjx lạj vớj.

Chỉnh sửa cuối:

vunhovuto

bác vuhien ơi. em flash lại của bác "kotukoylu" mà không thấy cái hội thoại nó nằm ở đâu để cho nó hiển thị ra ngoài màn hình cả. bác giúp em ép tiếng việt vào bản của bác kotukoylu với

kissokill88

em pái 4 icon mà sao các pro report là ko mượt bằng bản n8 trước của vuhien. hoang mang wá :-ss

kissokill88

sao ko có quickoffice vậy pro? cái đt xịn có quickoffice sẵn thì lại bị xóa mất tiu :(( vậy còn gì là business nữa pro :( cái game đua xe của máy cũng mất lun hix. thix bản cook cũ n8 hơn - giữ đủ feature

caobang200

sao ko có quickoffice vậy pro? cái đt xịn có quickoffice sẵn thì lại bị xóa mất tiu :(( vậy còn gì là business nữa pro :( cái game đua xe của máy cũng mất lun hix. thix bản cook cũ n8 hơn - giữ đủ feature

cài lại office đc mà bạn? đua xe thì cái alpha 4 chán òm cài cái R-Thunder cho máu đua xe dùng gia tốc cảm biến thích hơn chứ nhỉ??

kissokill88

sao em bị mất chức năng nút xpress. bấm vô nó ko hiện ra gì hết. wa giờ em cài lại máy 2 lần bị 2 lần lun :(

kissokill88

pạn thử format lạj koj.
em format + cài lại mí cái linh tinh 2 lần rồi pro. sau khi cài xong thí vẫn ok, nhưng xài dc 1 tí là:
1. bấm vào nút xpress ko thấy hiện gì hết
2. chuyển nhạc = tai nghe hay đứng :(

samiboy007

pạn vuhjen thân.
Cho mình góp ý 1vài káj cho pản fix mới của pạn nhé.
1.bạn xóa bớt theme đi.
2.pạn tách rời káj musicplayer ra nha. Hình như là tích hợp chung với mấy kái kia dễ treo máy wá.
3.xóa bỏ mấy kái bookmark k cần thjết.
4.loại bỏ mấy pm k cần thjết.
5.mod auto apply romplus ngay lần boot đầu tjên.
6.fix lỗi bar google (có nhưng k tác dụng j hết àh)
7.fix lỗi xác định thời gjan khóa phím
8.mod thêm home sreen 1chạm.
9.fix lỗi camera hjện đang dùng.
Hũm rày e thử cook,fix lỗj mấy káj đó.nhưng fix đc lỗj này thì bị lổj kia.nản wá.đang cố gắng,nhưg k có thời gjan nhìu.hjchc.
pạn nhju kinh ngjệm thj fjx lạj dùm mình nha.thank.

em format + cài lại mí cái linh tinh 2 lần rồi pro. sau khi cài xong thí vẫn ok, nhưng xài dc 1 tí là:
1. bấm vào nút xpress ko thấy hiện gì hết
2. chuyển nhạc = tai nghe hay đứng :(

hjhj.tạj lỗj từ bản cook đó pạn.mình mí test thử.cũg bị zị nè.nge đc vàj bàj là bị lỗj hệ thồg r treo lun.k thoát đc.phảj khởj độg lạj mớj đc.hy vọg pạn vuhjen sẽ fjx lỗj này ở cfw sau.

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

10.thêm mod chuyển cacche cho tất cả driver.

Alo!alo .pạn vuhjen maj danh ẩn tích phương nào r.khj nào mới ra pản final cho ae xài đây.hjhj

samiboy007

k pit chừng nào mí có pản final cho c6.x6 và x6 gốc đây.
Tập cook hũm rày,fix tớj fix luj.nhưg vẫn bị lỗj.nản wá.