• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

suju15

Làm thế nào để không còn startup vs shutdow nữa vậy? xóa ở phần data có đc không?
Có thể thêm hiệu ứng khi mở ứng dụng không DT? hiệu ứng thấy vẫn chưa đầy đủ

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

flash 2 lần ròi, vẫn thế

Bó tay bạn này luôn. Âm lịch có rành rành đây mà kêu ko có!
Thế đây là gì???

NguyenDuyThanh

Đây này, có đâu:(

Bạn ko biết rằng là Âm lịch chỉ hoạt động trên tiếng Việt à? Sang tiếng Anh thì các ngày Tí, Sửu, Dần, Mão, ... gọi thế nào, chẳng nhẽ là Mouse, Buffalo, Tiger, Cat, ... à??? Hix.

v2honline

Có một số nơi quan niệm mão là thỏ tức rabit chứ hem fải cat ^^ Change lang nha.
PS : đang nghiên cứu v2 lim dim. Anh DT rảnh rảnh nghiên cứu fụ em nghen, tên file cần thay đổi để sửa lỗi em send wa tin nhắn trên 4rum rùi đóa ^^

Muốn bật đèn phím cứng thì download file đính kèm rồi giải nén và copy thư mục 10282BC4 vào C:\private rồi khởi động lại.

Đã làm theo hướng dẫn nhưng kết quả là khi khóa phím thì nút màu xanh vẫn sáng Bó chíu. Fix sao đây anh

---------------------------------------------

Đã hiểu nguyên nhân. Do đang sạc pin

Chỉnh sửa cuối:

v2honline

Mod đèn lim dim v2 by me.
Nguyên bản readme :
MOD LIM DIM v2
Copyright npsy9509 (v2honline).
Mod duoc thiet ke rieng ho tro CFW Unique.
Tested on Nokia 5230 (RM-588) C6 Unique 2.3 Firmware
by nguyenduythanh94 (pdaviet.net).
Trong mod nay :
- Lim dim man hinh truoc khi tat.
- Tat hoan toan den phim cung. Khi moi khoi dong hien den
trang, cho khoi dong xong bam no la tat vinh vien.
- 1 cham mo lai man hinh khi dang lim dim.
- Fix loi gat khoa 5s moi tat man hinh cua v1.
Enjoy it !
npsy9509@gmail.com
YM : phu_sy2006

tc89

DT cho m hỏi.Màn hình chủ có hai màn. M muốn màn hình thứ 2 xóa hết Nội Dung chi còn lại Giờ+Thứ Và Ngày Tháng Năm+Cấu Hình Hiện Tại Phía bên dưới gần bàn Phím cứng có 3HS Tùy Chọn + Trình Bấm Số + Danh Bạ thì làm thế nào vậy bạn?

M4_Vu0ng_001

anh Duythanh cho em hỏi lần boot đầu tiên sau khi flash máy e hiện lỗi gì không biết rồi tắt ngay,không biết đấy là lỗi gì,ảnh hưởng gì đến máy không,và khắc phục như nào ạ,,em dùng bản 5230 4x4,cảm ơn anh nhiều

NguyenDuyThanh

anh Duythanh cho em hỏi lần boot đầu tiên sau khi flash máy e hiện lỗi gì không biết rồi tắt ngay,không biết đấy là lỗi gì,ảnh hưởng gì đến máy không,và khắc phục như nào ạ,,em dùng bản 5230 4x4,cảm ơn anh nhiều

Mình đã nói core file này chưa ổn định mà. Đó là lỗi ảo, ko ảnh hưởng gì, restart lại là hết.

manh056

a co này mọi người xem đúng ko nha.khi flash song thì pin rất trâu cho tới khi hết pin va sạt lại thì pin lại như cũ ai bik tai vì sao ko