• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40.0.021.218.01 FOR 5800 V52.0.101 (UPDATE 09/8/2011)

vunguyenmt

CHUẨN BỊ CẬP NHẬT CFW MỚI HOÀN TOÀN. VỚI OVIMAP CẬP NHẬT MỚI NHẤT VÀO NGÀY 14/7/2011 (OVIMAP 3.06.688)

Chỉnh sửa cuối:

ferrari777

lai loi web , ko co menu that dang buon . tu khi sinh ra cai fw c6v40 nay flash di flash lai ko biet bao nhieu la lan roi . that toi nghiep cai may cua minh .hic gio chac no met lam roi.
p/s:sorry dang online tren mobile nen ko viet dc TV

vunguyenmt

lai loi web , ko co menu that dang buon . tu khi sinh ra cai fw c6v40 nay flash di flash lai ko biet bao nhieu la lan roi . that toi nghiep cai may cua minh .hic gio chac no met lam roi.

sẽ fix trong sáng nay

vunguyenmt

đã fix hết lỗi, chờ uplink!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

UPDATE LINK 09/8/2011

Chỉnh sửa cuối:

vunguyenmt

ĐÃ FIX XONG LỖI NÀY

vunguyenmt

Bộ icon Anna của ai cũng được hả bạn? Mình down trên trang của Binh24 được không? Down xong quăng vô rof2 là OK đúng không?
Uh, của binh24 cho mới. tuy nhiên ko ok liền được đâu. có thể xảy ra 1 số lỗi về ngôn ngữ. Bạn cứ làm đi. lỗi chỗ nào chụp hình đưa lên giúdduwwocj mình giúp cho

sangbenh

* CFW C6 V40 CHO 5800 DUY NHẤT TRONG FORUM CÓ OVIMAP 3.06.688 MỚI NHẤT HIỆN NAY.

cho em xin cái mod này với pro oi.làm thêm bản ana nừa được ko pro

hoangtuong

Tình hình e tes bản của bác xong xin phép bac em co mấy nhận xét sau : thứ nhất bản bác thiếu mos đèn pin , thứ 2 bản của bác có lỗi khi nhẵn tin phím hay bị kẹt kiểu j ấy ko nt được và khi ai gọi thì máy đơ luôn cho dù máy vẫn bt , cảm ứng không được mượt cho lẵm cảm ơn nhiều