• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v42.0.004 Final V1 cook by 7534286 24.03.2012

7534286

Hic, thể nào tìm mãi chẳng được.:(
H cứ chăm chỉ học hành đi! hj
Đợi H thi xong ae lại cùng đam mê cfw tiếp. hj

ok ^^! 20.4 này mình thi xong HKII mình sẽ ra bản Refresh rồi sau đó lại chìm xuống để thi tốt nghiệp ^^!

kikokiko2011

ok ^^! 20.4 này mình thi xong HKII mình sẽ ra bản Refresh rồi sau đó lại chìm xuống để thi tốt nghiệp ^^!
ban refresh sau nay ban mod them cai song mang tat bat mang 3G nha ban. Ban co the mod them cai widget giong nhu cua samsung star do duoc ko ban.

7534286

ban refresh sau nay ban mod them cai song mang tat bat mang 3G nha ban. Ban co the mod them cai widget giong nhu cua samsung star do duoc ko ban.

Cái đó là loại màn hình Flash của những FW s60v5 cổ điển bạn à như những máy 5800,5230,5233,X6 ... Mình xài S^1 nên không được đâu bạn nhé :)

kikokiko2011

Cái đó là loại màn hình Flash của những FW s60v5 cổ điển bạn à như những máy 5800,5230,5233,X6 ... Mình xài S^1 nên không được đâu bạn nhé :)
ban cho minh hoi sao minh dung nhung cfw truoc thi minh vao web vao trang 24h minh xem lai video bong da binh thuong nhung sao khi minh dung ban cfw v42 nay thi minh vao do ko coi dc nua vay ban. Ban co the chi minh cach nao khac phuc duoc khong?

7534286

ban cho minh hoi sao minh dung nhung cfw truoc thi minh vao web vao trang 24h minh xem lai video bong da binh thuong nhung sao khi minh dung ban cfw v42 nay thi minh vao do ko coi dc nua vay ban. Ban co the chi minh cach nao khac phuc duoc khong?

Mình vẫn vào bình thường mà ?

kikokiko2011

Mình vẫn vào bình thường mà ?

mình vào xem ko được bạn ơi. Mọi lần mình vào video chờ chút là xem được. Nhưng giờ mình vào thì ko xem được bấm vào xem thì nó bắt download về. Như vậy là sao bạn? Vậy có cài adobe flash ko vậy bạn?

mrhungbieu

bạn 7534286 cũng sinh năm 94 hả. 1994 đúng la năm mà những huyền thoại được sinh ra. bạn ở đâu vậy?

7534286

1 hình ảnh của bản mới sẽ Release vào 20.4.2012 :D
Đây là mod ram khủng :D

7534286

C6 ram thường bao nhiêu bạn sao bản này ram cáo thế nhỉ :)
bản này chắc bỏ UDA rồi

không đâu vẫn để đó. mình chỉ tắt những cái tự khởi động mà không cần thiết thôi :D
ram bình thường từ 63~65 :)
ram khởi động 68~78 :D
máy bật lên 1 phát là mình chọt ngay vô memcheck và lấy máy ảnh chụp lại :D

blue_hope_92

không đâu vẫn để đó. mình chỉ tắt những cái tự khởi động mà không cần thiết thôi :D

có cái để hóng rồi :D

yeuratthat

chao.cho minh hỏi bản này có cần dow thêm file gốc từ navifirm ve nữa k z?hay là flash luôn

LoiPT

C6 thì phải hơn chứ nhỉ, 5233 mình bỏ luôn cả camera khỏi dùng :)) Ram mới lên 70mb
tiền nào của đấy

phucdt3

Hnay dạo qua 4rum thấy có cái cfw c6 00 của bác NVHoàng sao mà giống bản của chủ thớt quá. :(
Chắc lần trước mình nói làm bạn ý tự kỉ. Cóp bản của thớt về sủa rồi up lên. :(
Ak, bao h thớt rảnh qua topic và làm bản mới thì Hoang cố sửa cho cái kí hiệu( tùy chọn và menu ở ngoài hs và trong menu ở giữa như các bản cũ nhé, bản mới này nó ở ria nhìn mất thẩm mĩ quá) :D

đọc kĩ hướng dẫn sủ dụng trước khi dùng.

Last edited by a moderator:

Luu_Tan_Vu

C6 ram thường bao nhiêu bạn sao bản này ram cáo thế nhỉ :)
bản này chắc bỏ UDA rồi

mấy cái này chỉ chụp khi mới khởi động máy chưa nạp kịp nên ram trống. tầm 65 full app là tối đa trên c6, muốn tăng ram thì bỏ smartdialer đi

kid125

C6 mình bữa nay hay bị đứng quá. RAM thì khi nào cũng báo trên 40Mb mà cứ thỉnh thoảng đứng. Được thì up bản mới lên sớm đi chủ TOP ~~

phucdt3

Mong bản mới sẽ cải thiện được: Kí hiệu tùy chọn, menu căn ở giữa không bị lệch hẳn sang góc và tích hợp i sms vào tin nhắn( Mình thấy dùng conversation chẳng có gì mới cả. I sms là bá đạo nhất) :D