• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v42.0.004 Final V1 cook by 7534286 24.03.2012

congio

mình chưa cái gì mà :| hôm qua mình hỏi bạn bảo là do mình cài thêm gì vào nên nó hiện hôm nay thấy cái ảnh của bạn có nên nói thôi.:)) ảnh này nè.:D

hay đừng xóa cái đó nữa cho đẹp nhỉ.xóa xong còn xót cái đó nhìn k thích.flash đã mới chém tiếp đc.:D
Thông báo là máy mình đc xoá gọn và đẹp ko còn cái icon lỗi đó, ko có internet radio :D quá ngon!

congio

Vừa update múi giờ mà internet radio xong. có internet radio với cái biểu tượng radio. hehe cũng đc!

7534286

mình chưa cái gì mà :| hôm qua mình hỏi bạn bảo là do mình cài thêm gì vào nên nó hiện hôm nay thấy cái ảnh của bạn có nên nói thôi.:)) ảnh này nè.:D

hay đừng xóa cái đó nữa cho đẹp nhỉ.xóa xong còn xót cái đó nhìn k thích.flash đã mới chém tiếp đc.:D

@@! điên mất thôi !!!
Đã bảo là cài cái Internet radio bản SIS vào đi. Vào Cập nhập phần mềm mà cập nhập. Rồi nó hiện Internet radio thay cho cái đó. Ân đờ ten???????????????????

phucthu456

2. Trước khi flash, kết nối với PC ở chế độ Ổ đĩa chung rồi xóa các folder private, sys, system, resource để loại bỏ các tạp dư của fw cũ.
bạn ơi sao mình ko nhìn đc folder private, sys, resource, chỉ thấy mỗi system thôi, lúc kết nối đt với pc và xem bằng pc ấy

congio

@@! điên mất thôi !!!
Đã bảo là cài cái Internet radio bản SIS vào đi. Vào Cập nhập phần mềm mà cập nhập. Rồi nó hiện Internet radio thay cho cái đó. Ân đờ ten???????????????????

Nóng rồi :D Haha nóng quá! không sao đâu! đề nghị các bạn cứ bình tĩnh có gì pm mình manh_luanPt đỡ cho bạn Hoàng 1 chút bạn ý đỡ nóng :D

7534286

bạn ơi sao mình ko nhìn đc folder private, sys, resource, chỉ thấy mỗi system thôi, lúc kết nối đt với pc và xem bằng pc ấy

Bạn có kết nối ổ đĩa chung không? Kết nối ở ổ địa chung mới hiện. Còn không thấy là nó ẩn đi rồi đó bạn :D

7534286

Nóng rồi :D Haha nóng quá! không sao đâu! đề nghị các bạn cứ bình tĩnh có gì pm mình manh_luanPt đỡ cho bạn Hoàng 1 chút bạn ý đỡ nóng :D

Tại mình nói đi nói lại mấy lần rồi. Kêu bạn ấy cứ cài vào đi rồi vô đó xem mà bạn ấy cứ hỏi lung tung cả lên. Ức chế thật !!!!

tức là kết nối theo kiểu Ovi suite phải ko bạn,

không phải bạn à. cắm úb vào chọn chế độ ổ đĩa chung đó bạn :D

congio

Bạn có kết nối ổ đĩa chung không? Kết nối ở ổ địa chung mới hiện. Còn không thấy là nó ẩn đi rồi đó bạn :D

không phải nó ẩn đâu bạn ah! Mình đoá chắc bạn ấy vừa flash xong 1 bản trước. Máy chưa tạo ra đủ các thư mục đó. không sao đâu có cái nào thì xoá cái đó rồi flash. Xong rồi thì fomat *#7370# ok ngon lành luôn.

Cubin_Gdragon

mới flash xong.hic để mình làm như bạn nói xem.àh lúc down load nó không hiện % nữa.cái đó là do fw hay là do mình cài đặt hả bạn.^^!

phucthu456

Tại mình nói đi nói lại mấy lần rồi. Kêu bạn ấy cứ cài vào đi rồi vô đó xem mà bạn ấy cứ hỏi lung tung cả lên. Ức chế thật !!!!

không phải bạn à. cắm úb vào chọn chế độ ổ đĩa chung đó bạn :D

à thấy rồi, thank :D

phucthu456

ơ nhưng mà mình nhớ nếu chọn thế thì chỉ thấy đc trong thẻ nhớ chứ làm sao thấy đc trong máy :-/

Cubin_Gdragon

mới down mấy cái bằng wifi thì nó chỉ hiện dung lượng không thấy % để mình down lại xem.:D

congio

mới flash xong.hic để mình làm như bạn nói xem.àh lúc down load nó không hiện % nữa.cái đó là do fw hay là do mình cài đặt hả bạn.^^!

không sao cả. nó sẽ hiện. bạn flash xong fomat *#7370# cho gọn đẹp đã. chờ cho nó xong nhé fomat hơi lâu. rồi mọi thứ sẽ ngon lành hết. bình tĩnh các bạn nhé. Bạn Hoàng mất cả chiều nay cho ae mình vọc vạch đấy :D đùng để bạn ý cáu đi ngủ là hết :D

phucthu456

chỉ cần xóa trong thẻ nhớ thôi bạn ơi =))

vậy thì mình flash cái thẻ mất rồi =)). tiện thể cho hỏi nếu mình ko tải file rofs3 thì lúc flash đèn CNT ko sáng vẫn flash bt đc chứ bạn :D

congio

ơ nhưng mà mình nhớ nếu chọn thế thì chỉ thấy đc trong thẻ nhớ chứ làm sao thấy đc trong máy :-/

Hỏi thế này thì chịu rùi .............
Bạn nào thắc mác thì trước khi flash tháo thẻ nhớ ra rồi flash. sau đó fomat thẻ nhớ gán thẻ vào :D hết chuyện. khỏi phải mấy cái file vớ vẫn