• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

MrAV

Xóa file "RM-356_51.0.006_C02_prd.rofs3.fpsx" đi hả các bác...:D... Để e thử:-?

Cleonardo

Côg nhận flash pản mới ngon ghê.Thích nhất là chụp hình,nếu pỏ nắp ra chụp thì như n95 8g hùi trước xài.Thiệt là..hay! ^.^

Thangnd31082

Chạy CFW thì cứ bản nào update sau là chơi thôi Anh,chứ cook hoài được hoài àh,lỗi vụn vặt chịu khó tìm là còn nhiều lắm,nhưng được cái là cái máy không còn là 5800 nữa :D

Khà khà ! Đã xong --> đúng là : "Một người lo bằng cả kho người làm !"
Giờ chỉ còn test mấy cái như mathanh QC nữa thôi !

MrAV

Nản quá... 3 tiếng đồng hồ... Flash cả trục lần mà nó ko chịu lên.....:(:)(:)(( Bác nào còn cách j nữa ko????:-??

Các bản khác e đều chay dc... Nhưng những bản down về chỉ có 1 flie "RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V20" thì e ko chạy đc... Cao nhân nào giúp với...:(:)(:)((

Chạy xong ấn khởi động.... chỉ rung cái rồi thôi.. ko lên dc:(:(

Chỉnh sửa cuối:

minhthang_46dt1

Mình down về... past vào RM-356 rôi jaf luôn.. ko cook thêm j cả...:-/

Mình down về... past vào RM-356 rôi jaf luôn.. ko cook thêm j cả...:-/

thế bạn đã fomat máy và xóa file hệ thống trên thẻ nhớ chưa.

MrAV

Máy thì ko co cái j cả.. vừa Flash về V5.1 xong mà... Thẻ nhớ cũng ko có j.. vừa Fomat chiều nay.....~X(

TungBach

thông báo log topic bác Thanh nhờ :)) đủ 200 trag rùi kìa. em thêm vài dòng để tiễn em nó nhé =))=))=))

chít lên 201 xố xấu rùi bác ấy ngủ dậy bắt đền chít :))=))

Chỉnh sửa cuối:

jackpham

Còn 6 bài nữa. bài này nữa là 1994. hehhe thấy a e spam quá Jack cũng bắt chước\-/

boy_friend

híc tối qa đi ngủ sớm cứ ngĩ sáng nay các pro cho toppic này lock ròi chớ :)) bác mathanh lập top mới để ae tiện theo dõi đc ròi hehe

ksmanhdung

Nản quá... 3 tiếng đồng hồ... Flash cả trục lần mà nó ko chịu lên.....:(:)(:)(( Bác nào còn cách j nữa ko????:-??

Các bản khác e đều chay dc... Nhưng những bản down về chỉ có 1 flie "RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V20" thì e ko chạy đc... Cao nhân nào giúp với...:(:)(:)((

Chạy xong ấn khởi động.... chỉ rung cái rồi thôi.. ko lên dc:(:(

Down thêm bản phối hợp 1.2 về nữa chứ.Chép đè cái file "RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V20" vào thư mục RM-356 rồi hãy Jaf

Status
Không mở trả lời sau này.