• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

tinhbuon84

Ah..mathanh để dung mạc định giống fw5.1 nhé...mức rung ở mấy bản cook rồi mạnh qúa nhắn tin ko không thic lắm lại còn tốn pin nữa hihi....

ohannguyent

mathanh đã update lên V11 cho em nó chưa vậy. Đang chờ bản của bạn nè. Món ăn bạn xào nấu có hương vị rất tuyệt, mới lạ và nhiều calory(hiệu quả) ᓦᓓ
Cảm ơn rất nhiều!!!

xboy_xu

phiên bản ko tự động cài các file kèm theo là sao hả bạn? Mình vẫn cần v-menu, vietmap, Btswitch,... mấy cái đó vẫn dc cài vào chứ hả? ko cài file kèm theo là file j vậy?

xboy_xu

cho mình hỏi thêm là từ 2 file part1 part2, giải nén cả 2 file đè lên nhau hay chỉ cần chuột phải vào 1 file rồi chọn 'extract file ...' là nó tự động giải nén rồi ghép cả 2 file?

mathanh

cho mình hỏi thêm là từ 2 file part1 part2, giải nén cả 2 file đè lên nhau hay chỉ cần chuột phải vào 1 file rồi chọn 'extract file ...' là nó tự động giải nén rồi ghép cả 2 file?
bạn chỉ cần giải nén file 1 nó sẻ kéo file 2 luôn

xboy_xu

phiên bản ko tự động cài các file kèm theo là sao hả bạn? Mình vẫn cần v-menu, vietmap, Btswitch,... mấy cái đó vẫn dc cài vào chứ hả? ko cài file kèm theo là file j vậy?

bạn giải đáp thắc mắc này để mình yên tâm JAF đi :D

tieutieumy

bác mt ơi.cho e hỏi tí e đang xài bản cook của bác.co phần việt map khi bấm vào thì bị văng ra liền xin hỏi bác e có thiếu file nào ko.thank bác cái

mathanh

bác mt ơi.cho e hỏi tí e đang xài bản cook của bác.co phần việt map khi bấm vào thì bị văng ra liền xin hỏi bác e có thiếu file nào ko.thank bác cái

thiếu dữ liệu của vietmap. vào trang chủ vietmap.vn tải

tiendaothp

chi file ra lạ quá, mình đang úp thẳng 1 file lên 4share bạn chờ 1 chút

Ok! Ngồi chờ thôi! Có CFW mới mà hỏng jaf được thấy ngứa tay quá!
Mình đang xài FW dành cho 5800 đời đầu của bạn. Khi jaf xong mọi thứ đều ok! Nhưng khi khởi động lại máy thì fim XM không hoat động, mình xóa mấy cái windet ngoài màn hình chủ sao đó reset máy lại thì XM hoạt động bình thường. Lôi windet ra xài vẫn ok! Khi thử reset lại thì vẫn bị như trên! Mình đã thử nhiều lần! Mình chưa thử FW dành cho 5800 đời sao nên không biết bản này có bị vậy không! Định thử nhưng có FW mới rồi nên test cái mới! Hihi

tiendaothp

chi file ra lạ quá, mình đang úp thẳng 1 file lên 4share bạn chờ 1 chút

trong những file này có file nào tải về giải nén bị lổi không để mình sửa luôn

Tải về tại đây
tâp tin một - tập tin hai

bản dành cho người không thích rung mạnh
tập tin một - tập tin hai

Tải về tại đây
tâp tin một - tập tin hai cái này thì ok mình giải nén xong! còn phần sao thì hỏng biết

Status
Không mở trả lời sau này.