• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

mathanh

các bác đánh giá hai bản đi.rung nhẹ va rung mạnh.e đang tải rung nhẹ.để tiết kiệm pin hơn

hai bản mạnh nhẹ cũng chung 1 cook thôi, chỉ khác rung mạnh rung nhẹ và hiệu ứng thôi

TungBach

ko biết tại mạng hay tại máy nhà mình mà mình down ở mediafire tốc độ ~ 150 000 kb / sec nhưng ở 4shared được có ~ 10 000 kb / sec :(

cáp quang mediaf đc có gần 300kb / sec, 4shared có 40kb / sec nữa là :p chắc tại hôm nay Việt nam làm gì mạng rùi nên nó thế cả:p hay là làm thịt mạng ăn mừng 2/9 :)):))

minhthang_46dt1

Mạng dạo này có vấn đề hay sao ấy chậm và rất khó vào. Mình thử test bằng http://speedtest.net thì dạo này lại thấy có server Hà Nội Việt Nam không biết có từ bao giờ. Ngày xưa là server Hong Kong mà chắc VN mới lên đời hjh :))

ducthanh2603

em cũng không tải được 4share.hix.down dc lúc thi time out.tốc độ chậm quá.up Mf đi bác ui

tieutieumy

có bác nào làm ơn cho e xi file để chạy việtmap với e bấm vaò toàn văng ra ko ah.thank các bác nhiều lắm lắm

natan

Cho mình xin file sửa lỗi chử viết tay Tiếng Việt nha mathanh ;;)

TungBach

Vip Mathanh ơi share cho anh em cái mod kết nối nokia suite báo 5800 đi thanhsk nhìu ;;);;);;)

TungBach

e tải về ruì nhưng ko biết file nào và ko sử dụng đc.nên e mới xin ở đây.bác có ko shear cho e xin nha.thank bác lém

bạn lên trang chủ dow về, giải nén ra roài copy thư mục VietMap vào thẻ nhớ còn lại thì vứt hết đi là ok mà. kô thì vào đây nè

ohannguyent

mathanh làm ơn sửa xóa bớt bài cũ đi dùm nha, mình dùng di động lướt web nên cuộn trang vuốt mỏi cả tay. Mỗi lần update bản mới lại thêm một khúc thì ko biết còn chỗ cho ae thảo luận nữa ko?
Góp ý nho nhỏ mong đừng hiểu lầm nha !
ᓽᓾᓹ

Fatchoco

Các bác cho mình hỏi một chút là nếu flash fw này thì các soft của fw cũ có còn ko? Hay là fw này bị chép đè lên fw cũ và tất cả các thông tin như message hay phần mềm đều bị xoá sạch? :-/

ohannguyent

Các bác cho mình hỏi một chút là nếu flash fw này thì các soft của fw cũ có còn ko? Hay là fw này bị chép đè lên fw cũ và tất cả các thông tin như message hay phần mềm đều bị xoá sạch? :-/

flash hay chạy lại chương trình sẽ đưa dt bạn trở về trạng thái ban đầu.
Đây là firmware cook nên sẽ có những pm đc mod sẵn cũng như một vài ứng dụng của máy bị xóa bớt đi. Những pm bạn cài firmware trước sẽ bị xóa và thay vào đó là firmware mới.
Chúc vui!

Status
Không mở trả lời sau này.