• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

hung62

bác mathanh add thêm cái hiệu ứng xoay xoay như bản CFW trước kia vào đi bác,e là e kết cái hiệu ứng đấy nhất :D

không xoay được nhủ n97...mong mod cook nhanh nhanh cho 1 bản hoàn thiện...chúc mấy bác thành công...................=D>

TungBach

Galary no wet tam bay ma'y mjh hon 6000 tam anh, no' bi crash lun

Chắc là nó quét cả thẻ nên như vậy , nãy mình cũng phải xóa đi 1 số file không cần thiết trong thẻ , chưa có thư mục Hidden ,hihi :p

natan

Sẵn tiện có pro nào lập hẳn 1 topic hướng dẫn anh e faslh fw này lun nha vd như phải xóa file nào của fw 51 đó

hothotsensen

Sẵn tiện có pro nào lập hẳn 1 topic hướng dẫn anh e faslh fw này lun nha vd như phải xóa file nào của fw 51 đó

chỉ cần xóa hoac move các fife trong fw cũ chép 6fife trong fw mới này rồi flash thoy đơn giản mà đâu cần lập topic :D

assassinzero

Ko dowload và tạo thêm content dc nhĩ ? Có 2 trang HS cũng như ko , ko add riêng biệt đựoc. Nhưng ko hiểu sao flash bản FW này máy chạy nhanh hơn hẳn, it bị đứng như V51. Những phù thủy PNHT tài thật ^.^

natan

Pác Mathanh ơi sao mình giải nén file của pác ra thì thấy bên trong fonder RM-356 có 1 Fonder nữa là RM356_0558982_51.0.006_001,cho mình hỏi có chép Fonder này vào kô pác và nếu có thì chép theo đường dẫn nào

Kenji1992

Pác Mathanh ơi sao mình giải nén file của pác ra thì thấy bên trong fonder RM-356 có 1 Fonder nữa là RM356_0558982_51.0.006_001,cho mình hỏi có chép Fonder này vào kô pác và nếu có thì chép theo đường dẫn nào

thích thì xóa đi bạn ah , forder đó hok quan trọng

Kenji1992

tình hình là sau khi cài all app thì khi khóa phím nó hok hiện lên đồng hồ và cách mở khóa như lúc ban đầu nữa , ai bik cách khắc phục hok

Status
Không mở trả lời sau này.