• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6V40 Cập nhật ngày 3/12/2011 for 5530 by daugiang1987. Edit by dangquy197

style144

xoá lun cái app blu tút recevie lun,đã có blu tut switch rồi mod thêm cái đó cũg hơi thừa, bạn cho hỏi làm sao xóa nó đy, mình còn mún thêm 1 số apps jống bản 5530 này thỳ làm sao, tks trước - hình như nhờ vả hơi nhìu:D

style144

nó dùng để bật (tắt ) blu tút ấy mà, chức năng y hệt bluetooth switch

heroducanh91

thấy bảo bản này ghi là nhận file bluetoot trực tiếp vào thẻ nhớ nhưng mà mình nhận nó vẫn vào phần tin nhắn, không biết có cài đặt gì không nhỉ?

style144

thấy bảo bản này ghi là nhận file bluetoot trực tiếp vào thẻ nhớ nhưng mà mình nhận nó vẫn vào phần tin nhắn, không biết có cài đặt gì không nhỉ?
Ko bạn a`, tụi mình đang nhờ chủ thớt XÓA APPS BÊN 5800 ko liên quan đến 5530 đâu, 5530 thỳ vẫn nhận ở tin nhắn

heroducanh91

Ko bạn a`, tụi mình đang nhờ chủ thớt XÓA APPS BÊN 5800 ko liên quan đến 5530 đâu, 5530 thỳ vẫn nhận ở tin nhắn

thì tại vì tớ thấy trong thẻ nhớ củng có thư mục recevied đó, mà trên bài thì bảo là thư mục đó để nhận file bluetoot nên hỏi thôi