• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6V40 for X6V32

tuyenhp

mình vẫn ở đây mà ! :)) ! chưa có bản ưng ý lắm nên chưa up V30 lỗi landscape ko thì cũng up rồi :))

tuyenhp

mình chờ bản cfw mới của bạn mà lâu wá
sr ! tại thấy mấy bạn mong đợi sự đột phá mà ko có :( ! bản v2 thực chất chỉ thay mỗi icon thôi :)) ! fix nốt cái V30 là cho ra đc rồi !
v30 landscaoe đâu có bị lỗi
mình ko biết ! mình mod vào đều lỗi mất option vs exit ! thay cả file trong v40 vào vẫn vậy :(

Luu_Tan_Vu

sr ! tại thấy mấy bạn mong đợi sự đột phá mà ko có :( ! bản v2 thực chất chỉ thay mỗi icon thôi :)) ! fix nốt cái V30 là cho ra đc rồi !

mình ko biết ! mình mod vào đều lỗi mất option vs exit ! thay cả file trong v40 vào vẫn vậy :(

nó mất 1 ít bên phải khi vào ứng dụng phải k

boy_online01

ko mất hết trong phần menu luôn đó bạn ! trống trơn luôn chỉ có icon :))

Lỗi đó hình như dùng sai matrixmenu.exe thì phải. Còn lỗi bị thụt mất nút Tuỳ chọn với Trở về vào thì như bro Vurain84 đã nói rồi đó :D

tuyenhp

Lỗi đó hình như dùng sai matrixmenu.exe thì phải. Còn lỗi bị thụt mất nút Tuỳ chọn với Trở về vào thì như bro Vurain84 đã nói rồi đó :D
@@ vậy bạn cho mình cái file đó của bạn với ! mỗi cái đó với cái lim dim là xong rồi ! :( flash gần 20 lần bực cả mình :(

max1397

Member
bác tuyenhp đã trở lại !!! mừng quá,khi nào xong thì up lên cho ae thưởng thức nha !! thanks

caobang200

V40 chỉnh xong rùi thì post lên cho a em thử đi bạn.xoá cái v2 beta đi! cái wiget lag tức là add thêm ko đc phải không?
mình làm trên V30 mà bác :)) chứ V40 ok hết rồi :)) thank để mình xem sao