• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6V40 for X6V32

tuyenhp

coming update : fix camera hiện đang dùng, auto rotate keybroad, icon pin mới .....

tuyenhp

core cua binh sao link kho down qua vay minh tat idm roi ma ko down dc
bạn tắt hẳn cái addon của IDM trên WEB đó, do Bình yêu cầu mà mình ko muốn up qua MF. tôn trọng tác giả chứ bác

Nguyendaivuong

ông bình này ác thật, ông làm kiểu này thì chết chắc, ai mà không hứa với ông thì up lên medifire cho anh em với, ông này chơi gì mà kỳ vậy ta,

jesse2

chan qua down link rof2 mai chua xong, ko down duoc bang idm ma phai down bang trinh duyet mac dinh a?hix nhu nay thi bao gio moi duoc test CFW nay day

Bạn tuyenhp cho hỏi bạn dùng công cụ nào để cook vậy, NokiaEditor0.7 phải k? mình dùng cái này với NFE0.3 cook FW gốc X6 V32 khi flash toàn bị dead phone. k biết là do add mấy mod k tương thích hay là do chương trình cook nữa?

tuyenhp

Lang Tiếng Việt,chủ top cho vào thế nào đấy?
mình dùng NFE 0.3 cho vào bạn à ! có file Vietnamese.lang của C6v40 đó
Bạn tuyenhp cho hỏi bạn dùng công cụ nào để cook vậy, NokiaEditor0.7 phải k? mình dùng cái này với NFE0.3 cook FW gốc X6 V32 khi flash toàn bị dead phone. k biết là do add mấy mod k tương thích hay là do chương trình cook nữa?
bạn đọc hộp thư đi ! mình dùng NFE 0.3 ! chú ý là 1 số MOD sẽ ko tương thích đâu nhé ! 1 là die phone 2 là lỗi 1 phần nào đó ! chúc bạn vui
chan qua down link rof2 mai chua xong, ko down duoc bang idm ma phai down bang trinh duyet mac dinh a?hix nhu nay thi bao gio moi duoc test CFW nay day
rofs2 link MF down = IDM đc mà bạn @@