• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6v42 Available Ver. by 7534286

angellove90

7534286 ơi bạn có cái wigdet thời tiết giống của belle kô cho mình với.nhiều bản cook mình thấy có.Thanks

angellove90

Cho xin 500 tiền ảnh đi bạn thì mới giúp được chứ?

đây ảnh đây bạn

angellove90

Lỗi gì bạn chụp ảnh xem nào, mình vẫn cài bình thường mà! Đừng bảo chưa hack phone đó nha!

kô phải mà là dùng xplore giải nén bị lỗi. Mình dùng winrar giải nén mới đc. Điện thoại kô hack thì dùng đc mấy ứng dụng đâu

phucdt3

Hoàng oy! Tình hình bản mới tới đâu rồi? Bạn xóa pin và cột sóng ngoài màn hình và để hiện tên cấu hình ở ngoài HS là thay đổi file avkon đúng không?
Hay làm thế nào vậy? Bạn gửi mình file avkon của bản mới s^3 mà bạn đăng hình lên được không?

7534286

Hoàng oy! Tình hình bản mới tới đâu rồi? Bạn xóa pin và cột sóng ngoài màn hình và để hiện tên cấu hình ở ngoài HS là thay đổi file avkon đúng không?
Hay làm thế nào vậy? Bạn gửi mình file avkon của bản mới s^3 mà bạn đăng hình lên được không?

Hix mình không phát triển được nữa rồi. Dạo này mình đang bận giấy tờ để chuẩn bị đi học nên ít có thời gian ngồi máy. Hix. Anh em tự phát triển tiếp nhé. Mỗi tháng mình về mình hóng và cài vào máy mình :D
Bạn phucdt3 cố gắng phát triển 1 bản riêng theo ý mình nhé ^^! Mình luôn ủng hộ bạn mặc dù bạn chưa từng tung bản nào lên diễn đàn. Nhưng mà bạn cứ làm đi anh em sẽ ủng hộ hết mình ^^! Chúc bạn thành công :D
Vài lời dành cho anh em CFW: Mình thật sự buồn khi phãi chia tay với mọi người. Nhưng mà hè hay tết mình rảnh nhất định mình sẽ làm cho mọi người 1 bản cực kì ưng ý :D
P.s: 5.9 này mình đi rồi nên làm không kịp đâu :p

phucdt3

Hix mình không phát triển được nữa rồi. Dạo này mình đang bận giấy tờ để chuẩn bị đi học nên ít có thời gian ngồi máy. Hix. Anh em tự phát triển tiếp nhé. Mỗi tháng mình về mình hóng và cài vào máy mình :D
Bạn phucdt3 cố gắng phát triển 1 bản riêng theo ý mình nhé ^^! Mình luôn ủng hộ bạn mặc dù bạn chưa từng tung bản nào lên diễn đàn. Nhưng mà bạn cứ làm đi anh em sẽ ủng hộ hết mình ^^! Chúc bạn thành công :D
Vài lời dành cho anh em CFW: Mình thật sự buồn khi phãi chia tay với mọi người. Nhưng mà hè hay tết mình rảnh nhất định mình sẽ làm cho mọi người 1 bản cực kì ưng ý :D
P.s: 5.9 này mình đi rồi nên làm không kịp đâu :p
Uhm, Hj, Hoàng đi học tốt nha! Lớn hết rồi, time chơi cũng sẽ ít đi! :(
Sự thật thì nền tảng mà bạn lập ra cho cfw c600 đã quá ngấm vào minh rồi! :)
Mình cũng đang dùng một bản cfw trên nền tảng của Hoàng tạo ra và rất ưng ý.
Thank h nha! :)
Ak, trước khi Hoàng đi học bạn có thể up toàn bộ mod mà bạn có được không?
Và cả bản cfw S^3 còn lỗi nữa. Hj
Hoang đi rồi mình phải tự xoay sở rồi nên mong Hoàng giúp nhé!

Chỉnh sửa cuối:

angellove90

thế hoàng ơi shared bản sym^3 ý lên đc kô? Mình muốn thử cook và phát triển tiếp nó theo ý mình xem như thế nào. Nếu shared đc thanks nhiều

hoacodon

viber cần trợ giúp

có bro nào cho mình hỏi, sao mình cài viber vào được rồi mà không chạy được vậy, trong lúc cài nó báo thiếu thành phần ovi notification... đó là gì vậy..mong các bro giúp đỡ nha..
và một số phần mềm trên ovi khi down cũng không cài được, lên prepare installing -->fail... khi sài FW này, có ai bị giống mình thì cho xin ý kiến để khắc phục nha... thanks

tqmvc

bản này bị lỗi phần Thiết lập ĐT trong phần ứng dụng/extra nhé bạn Hoàng. nếu bạn sớm sửa đc thì quá ngon. à cho hỏi bạn có add đc font anh hoa việt vào không?;;)