• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

~~~CFW C6v42 for 5530-5800-523X-?? phiên bản Belle hoàn hảo~~~

elf9x

Cho mình hỏi cái này có thể sắp xếp từng icon riêng lẻ bố trí tùy ý trên màn hình được chứ.

elf9x

(mod fix ruler cho X6-ae down bộ Ruler này rồi bung rofs2 xóa thư mục 10282BC4 rồi ném mod mình vào nhé!)
Cái này là sao mình k hiểu. Khi mình down bộ ruler này chính là bộ core cho x6 mà. Xóa và ném vào ntn @@

nightknight174

mình muốn bật lại cái bàn phím qwerty nhỏ thì làm ntn vậy bạn.mình xài swype nên ko có cái đó thì tù luôn :((((

iamstven

mình muốn bật lại cái bàn phím qwerty nhỏ thì làm ntn vậy bạn.mình xài swype nên ko có cái đó thì tù luôn :((((

khi bỏ fix lỗi của model máy bạn vào rofs thì tìm file có tên staticfeatures.dll trong mod fix lỗi rồi xóa di.rồi cho mod fix lỗi vào rofs .sau đó flash thôi

maxkyn

giúp mình flash cho 5800

giúp mình flash cho 5800 với ... sao mình dow core về mà nó 6file trong khi ban ganang hướng dẫn flash bằng 2 file là sao ta......

chipcomputer

AD huynh xem thế nào e dùng máy n5233 RM-625 mà cài xong nó ko có cột pin và sóng là thế nào ạ mà hình ban đầu chuối lắm ko đk đẹp như trong hình quảng cáo ^^

wanbeytuananh

AD huynh xem thế nào e dùng máy n5233 RM-625 mà cài xong nó ko có cột pin và sóng là thế nào ạ mà hình ban đầu chuối lắm ko đk đẹp như trong hình quảng cáo ^^

ko có cột pin và sóng là do dùng file avkon để ẩn cột pin, sóng, bạn cài bele topbar vào , còn hình ko giống thì cài theme và hình nền là giống thôi, trong bài có hình nền đấy

Radium

Moderator
Không có cột pin sóng là do mod ẩn cột pin sóng, chắc do dung lượng bộ nhớ rofs2 không đủ nên ganang1234 đã thay theme :D

nickun_91

link Core 5233 k tải được nữa bạn ơi,bạn up lại dùm mình với

Không quote cả bài nhé bạn!

Last edited by a moderator: