• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6v42 Refresh Verson - Phong Cách Mới by 7534286 20.04.2012

tuthankhoc

Giải nén được thư mục cities copy thẳg vào thẻ nhớ. Ko copy vào thư mục nào cả !

Hjc e cóp vào rồi nhưng mà vẫn không căn ở giữa được bác ak. Mà e giải nén ra thư mục sys chứ không phải cities

7534286

Hjc em giải nén được thư mục sys cóp vào thẻ nhớ roài nhưng mà vẫn ko căn ở giữa như bản trước được bác ak

Trời bạn hỏi mà không rõ đầu đuôi cứ quote bừa làm mình tưởng bạn hỏi dữ liệu map @@! Muốn canh giữa thì bạn phải dùng nokia cooker bung rofs2 rồi cook vô đó ! Nếu bạn không rõ cách làm thì mai mình onl mình chỉ cho :]

tuthankhoc

Trời bạn hỏi mà không rõ đầu đuôi cứ quote bừa làm mình tưởng bạn hỏi dữ liệu map @@! Muốn canh giữa thì bạn phải dùng nokia cooker bung rofs2 rồi cook vô đó ! Nếu bạn không rõ cách làm thì mai mình onl mình chỉ cho :]
Sạc thế sao bác không nói. Haiz giờ đọc lại cm mới thấy, hjhj để e mày mò xem thế nào. tkss bác

7534286

Sạc thế sao bác không nói. Haiz giờ đọc lại cm mới thấy, hjhj để e mày mò xem thế nào. tkss bác

Trong diễn đàn nhiều bài hướng dẫn lắm . Mày mò 1 tí là ra ngay ^^!

tuthankhoc

Bác gửi cho em cái link down nokia cooker với. E tìm mãi mà chẳng có link nào cả, Haix

7534286

Bác gửi cho em cái link down nokia cooker với. E tìm mãi mà chẳng có link nào cả, Haix

www.symbian-toys.com/nokiacooker.aspx
Vô đó kéo xuống gần cuối bài có chữ Download Nokia Cooker 2.9

tuthankhoc

www.symbian-toys.com/nokiacooker.aspx
Vô đó kéo xuống gần cuối bài có chữ Download Nokia Cooker 2.9
Hi em tìm thấy rồi bác ak. sửa luôn được rồi. Nhưng sao giờ không thấy nốt thanks đâu nữa nhi

kikokiko2011

bạn cho mình hỏi bản này bạn bỏ cái k-task rùi ah. mới flash xong giờ vào ko thấy k-task nữa.

mrhungbieu

sao k bỏ cái hội thoại trong tin nhắn đi bạn? cái đó có dùng đk đâu. mỗi lần vào là phải load lại từ đầu. tin nhắn mới thì cũng k hiển thị theo dạng hội thoại.

7534286

sao k bỏ cái hội thoại trong tin nhắn đi bạn? cái đó có dùng đk đâu. mỗi lần vào là phải load lại từ đầu. tin nhắn mới thì cũng k hiển thị theo dạng hội thoại.

Cái đó bạn ko thích xài thì bung fw ra dùng nokia fw clean xoá đi. Tại mình hay xài cái này. Với lại cái này còn nhiều người xài lắm. Tiện lợi nữa. Mình thấy nó có sắp xếp mà. Đâu giống bạn nói đâu :]

phucdt3

bạn không thích có thể tìm và bung nó khỏi rosf 2. tìm trên diễn đàn cho cái i sms vào mà dùng. ngon lắm!

mrhungbieu

k hiểu sao cả bản Final vs bản này minh toàn bị như thế.
Thế máy của các bạn là tin nhắn đến nó cũng sắp xếp theo hội thoại luôn à ?

bạn không thích có thể tìm và bung nó khỏi rosf 2. tìm trên diễn đàn cho cái i sms vào mà dùng. ngon lắm!

bạn có thể chỉ giúp mình cách làm chi tiết k ?
mình chả biết. @@

Last edited by a moderator:

phucdt3

k hiểu sao cả bản Final vs bản này minh toàn bị như thế.
Thế máy của các bạn là tin nhắn đến nó cũng sắp xếp theo hội thoại luôn à ?
chuẩn. t không thích nó vì nó chẳng có gì ngoài sắp xếp tin nhắn. Dùng I sms vô đối nhất s605

giunse7381

cho mình hỏi là mình muốn thay đổi hình ảnh cuộc gọi thì sau khi bun fw ra thì vào chổ nào để thay. thank