• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW cho 5230 v51

OishiSnackCua

đó là do mod belle của nước ngoài nó thay các ký tự belle bằng chữ cái TV của mình nên bị lỗi đó,thay font cũng vẫn thế thôi,muốn hết lỗi phải add ngôn ngữ tiếng anh của bản nào ko có belle vào là ok;;)

vậy bạn mod lai đi...add ngôn ngữ viết tiếng việt vào luôn...=D>
bản này chạy mượt lắm...nhưng còn một số lỗi.

Chỉnh sửa cuối:

OishiSnackCua

Lỗi gì vậy, mình dùng mà chưa thấy lỗi gì =="
+ không bật auto rompatcher
+ lỗi font ( bạn thử lướt web có tiếng việt xem..lỗi các chữ à,ê,....thành các kí tự hết)
+ Nếu change font khác thì lỗi kí tự belle
+ không có ngôn ngữ viết tiếng việt trong tin nhắn,...
Mình phát hiện được nhiêu đấy...riêng mình xài thì lâu lâu còn bị đơ máy k vào được menu...phải *#7370# mới hết mặc dù Ram, ổ C còn trống nhiều)
Mình đóng góp nhiêu đấy...bạn có cách fix được thì fix lại.
Tks....

trungtrung57

==", hau het loi deu la font nen tinh 1 thoi, minh add font chi loi ki tu, auto rompatcher dc ma, may do thi minh chiu r

OishiSnackCua

==", hau het loi deu la font nen tinh 1 thoi, minh add font chi loi ki tu, auto rompatcher dc ma, may do thi minh chiu r

um.phải lỗi các kí tự thôi.
Bạn mod k được hả?.
Đây là bản ver của nước ngoài nên chịu thôi.
À! Mà bạn tìm Cfw này trang nào thế...

trungtrung57

Mình tìm nhiều trang lắm :D, mỗi trang một FW khác, không phải 1 trang mà tập hợp nhiều như diễn đàn đâu

minhduc1989

ai có mod bộ gõ tiếng việt không cho mình với add tiếng việt vào rồi mà không gõ được:((

missthuha

có rất nhìu cfw việt mà sao lại đâm đầu vào eng nhỉ! ai thích eng đã đành hic...đóg góp cho ai thích việt tìm hướng đi thui hihi

minhduc1989

Cảm ơn bạn nhé. Nhân tiện cho mình hỏi bản CFW này có xóa Nokia Maps đi không vậy. Mình dùng một bản của nước ngoài kiểu như thế này bị xóa mất phải dùng Gmaps rất là ức chế. Pin đã yếu mà Gmaps lại phải dùng 3G ý.

bản này xóa nokia map rồi bạn ơi mà hình như Gmap cũng có data offline mà bạn qua box ứng dụng tìm thử xem sao

Lukas91

bản này xóa nokia map rồi bạn ơi mà hình như Gmap cũng có data offline mà bạn qua box ứng dụng tìm thử xem sao

Sao bản bạn up lên lại là 51.0.002? Có tiếng Việt bản v51.6.002 của bài này không bạn?