• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW CHO X6(FAST)-BẢN MOD CÓ THỂ NÓI NHANH NHẤT TỪ TRƯỚC ĐẾN GIỜ(^^)

Dragon459

Manager
bác nào đã thử nghiệm rồi thì cho biết kết quả đi nào.chờ đợi tin cảu các bác từ hôm qua tới giờ,nóng lòng quá

Cuongvk

hi thank ban nhe,
minh flash roi. Cam nhan la. Dep.
Nhung van de quan trong nhat la ram, khoi dong may xong ram tam 50m, dung vai ung dung thi giam nhanh con 20->30m,
tra ram rat cham,
minh chuz flash lai nen camera chi 2m.

bachbach1234

hi thank ban nhe,
minh flash roi. Cam nhan la. Dep.
Nhung van de quan trong nhat la ram, khoi dong may xong ram tam 50m, dung vai ung dung thi giam nhanh con 20->30m,
tra ram rat cham,
minh chuz flash lai nen camera chi 2m.

UH.DO MÌNH ĐỂ NHIỀU ỨNG DỤNG CHẠY NỀN MÀ BẠN....NẾU BÂY GIỜ BẠN CÓ CÁI MÁY MÀ RAM CHỈ ĐỂ NHÌN THẤY CÒN TRỐNG NHIỀU CHO NÓ XƯỚNG MẮT MÀ KHÔNG CHO NÓ SỬ DỤNG THÌ PHÍ...BẠN NHỈ,,,HI,,,VÀO CÁC ỨNG DUNG...DANH BẠ...TIN NHẮN VÈO VÈO ĐÚNG KHÔNG.HI.....RẢNH THÌ BẠN FIX LẠI CAMERA 5 ĐI

bogja1990

không biết mỗi mình mình như thế hay là ai cũng vậy nhưng mà nt cứ khó chịu tn ý ! cảm ứng ko chuẩn tẹo nào !

bachbach1234

không biết mỗi mình mình như thế hay là ai cũng vậy nhưng mà nt cứ khó chịu tn ý ! cảm ứng ko chuẩn tẹo nào !

cảm ứng không chuẩn là sao bạn......mình bấm không thấy khi nào nhầm nút bao giờ cả

chichung781988

cảm ứng không chuẩn là sao bạn......mình bấm không thấy khi nào nhầm nút bao giờ cả

Ý bạn đấy là cảm ứng của CFW C6 ->X6 nói chung thì gần như là kô đc chuẩn cho lắm, nếu như so sánh vời FW gốc của X6. Và nói chung là dùng CFW C6 rất là tốn pin<----1 trong nhưng cái mà mình băn khoăn nhất nên chỉ dùng FW gốc thôi:)

bachbach1234

Ý bạn đấy là cảm ứng của CFW C6 ->X6 nói chung thì gần như là kô đc chuẩn cho lắm, nếu như so sánh vời FW gốc của X6. Và nói chung là dùng CFW C6 rất là tốn pin<----1 trong nhưng cái mà mình băn khoăn nhất nên chỉ dùng FW gốc thôi:)

NHUƯNG NÓ VẪN CÓ CÁI TỐT HƠN BẠN AH...UHM..THEO MÌNH THÌ ĐẸP HƠN..NHANH HƠN...VÀ TỆN LỢI HƠN NỮA..VẤN ĐỀ TỐN PIN THÌ MÌNH NGHĨ NÓ CŨNG TỐN HƠN IT THÔI...KHÔNG NHIỀU LẮM ĐÂU BẠN AH...BẠN CỨ SO SÁNH THỦ THÌ BIẾT...HI...THANK BẠN ĐÃ GÓP Ý NGE

dinhhaanh

NHUƯNG NÓ VẪN CÓ CÁI TỐT HƠN BẠN AH...UHM..THEO MÌNH THÌ ĐẸP HƠN..NHANH HƠN...VÀ TỆN LỢI HƠN NỮA..VẤN ĐỀ TỐN PIN THÌ MÌNH NGHĨ NÓ CŨNG TỐN HƠN IT THÔI...KHÔNG NHIỀU LẮM ĐÂU BẠN AH...BẠN CỨ SO SÁNH THỦ THÌ BIẾT...HI...THANK BẠN ĐÃ GÓP Ý NGE

đỡ tốn pin thì bạn chuyển về chế độ 2G. lượng pin sẽ đc tăng lên gấp rưỡu để 3G đấy

bachbach1234

tức là cảm ứng bị lệnh ý ! bấm vào cài chữ này mà nó lại nhảy vào cai chữ cái bên cạnh ý !
BẠN XEM LẠI ĐI...UHM...MÌNH KHÔNG THẤY CÓ VẤN ĐỀ VỀ BỊ LỆCH BẠN AH...NHƯNG CHẮC CHẮN NÓ KHÔNG ĐƯỢC CHUẨN NHƯ CỦA BẢN FW X6 GỐC NGE BẠN...HI

samiboy007

Tin khẩn :

X6 Đã bắt đầu gây sóng gió tại PDA sau 1thời gian im hơi lặng tiếng khá lâu

bachbach1234

Mình k có bạn àh.Trên v3 thì có pm chụp full.trên v5 thì mình kím mà k có. Chắx là có tại kím chưa ra thôi.hjhj

uhm..bạn kiếm giùm mình với...để up lên chomoi người cùng dùng luôn....cái mod này mà có là nhiều người cần lắm đấy bác...hi