• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-04 - C6v40 for 5233/5230/5530/5800 (01/08/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

nhoxkyo97

bản này em tét cảm nhận nhanh, mượt nhưg đơn địu wá. ko có cái gọi là màu mè (effect). em đag tét 1 cái effect rất tuyệt, được e sẽ sent cho anh cook vào bản final lun :D :D

ajinomoto1410

bản này em tét cảm nhận nhanh, mượt nhưg đơn địu wá. ko có cái gọi là màu mè (effect). em đag tét 1 cái effect rất tuyệt, được e sẽ sent cho anh cook vào bản final lun :D :D

hiệu ứng gây giảm tốc độ mà bạn ;))

hantinhtu_baby

Giải pháp cook hiệu ứng không màu vào cfw là giải tối ưu nhất đó bạn!nếu bạn thích hiệu ứng màu mè có thể apply c2z hoặc cook cho riêng mình củng đc mà^^

minhduy199

Mình xài FlipFont chọn font ZemkeHand, những chữ a b c o m i e ... thì được font đó nhưng những chữ ế â ă ặ ộ ... thì bị đổi thành font cũ. Có ai biết chỉ mình với

dstruong

4.Trước khi flash, kết nối với PC ở chế độ Ổ đĩa chung rồi xóa các folder private, sys, system, resource để loại bỏ các tạp dư của fw cũ.

Các FILE này trong bộ nhớ máy C hay thẻ nhớ E vậy anh ?

socloc20

Final rồi à, ko khác gì mấy bản 04 nhỉ, tinh chỉnh cho 5800 và 5530 là nhiều

NguyenDuyThanh

4.Trước khi flash, kết nối với PC ở chế độ Ổ đĩa chung rồi xóa các folder private, sys, system, resource để loại bỏ các tạp dư của fw cũ.

Các FILE này trong bộ nhớ máy C hay thẻ nhớ E vậy anh ?

Kết nối ở chế độ Ổ đĩa chung chỉ có thẻ nhớ thôi làm gì có bộ nhớ máy.

P/S: Các bạn test cho mình bản final rồi báo cho mình xem sao để mình còn làm nốt tap, non-lock, icon n8 -> nghỉ ngơi.

Chỉnh sửa cuối:

nhoxkyo97

ra bản final mà sao em ko thấy phần ghi là chức năng đc thêm hay mod đc thêm gì hết dạ anh DT

NguyenDuyThanh

ra bản final mà sao em ko thấy phần ghi là chức năng đc thêm hay mod đc thêm gì hết dạ anh DT

Đọc kỹ ở phần tính năng mới đi. Với cả có 1 số tùy chỉnh nhỏ mình cũng ko muốn nhắc đến nữa.

minhduy199

vừa flash xong máy mở lên toàn tiếng anh, vô chỉnh ngôn ngữ chỉ có english với automatic thôi, với lại mình thấy cái đồng hồ số lần trước đẹp hơn mà

hehebb

bao giờ mới có Symbian Belle cho 5230 nhi
chứ máy bản này dù thay đổi nhưng vẫn ko thích lắm
dù sao cũng thank b

Status
Không mở trả lời sau này.