• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-04 - C6v40 for 5233/5230/5530/5800 (01/08/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

Ai 5530 test phát cuối cho mình nhé, các máy khác ok rồi.
Cấu trúc 5530 khác các máy khác 1 chút nên khó làm đối với hơn (ko có 5530) -> cần test bản này.

trungc0

bác DT có thể làm cho 5250 v30.0.002 được không? em chót dại lên fw từ 20.0.004 lên 30.0.002 bây giờ không downgrade được.hix. không dùng được mấy cook firmware bên PHNT. không thì phiền các bác chỉ em cách downgrade, em ở trên núi nên chẳng có tiệm nào có box để làm cả

Sanvu88

Member
bác DT có thể làm cho 5250 v30.0.002 được không? em chót dại lên fw từ 20.0.004 lên 30.0.002 bây giờ không downgrade được.hix. không dùng được mấy cook firmware bên PHNT. không thì phiền các bác chỉ em cách downgrade, em ở trên núi nên chẳng có tiệm nào có box để làm cả
khi jaf tích vô ô downgrade đó

minhduy199

Đã test 5530 thấy nhanh, mượt, media bar có phải cái thanh có 4 icon ko, cái đó mình thấy không bị lỗi gì hết

yantekz

5530 bị lỗi đèn đỏ luôn sáng khi đang sạc.
nếu có thể bạn chèn cái "xem ud đang mở" trong phần tuỳ chọn ở màn hình chủ ý( cứ thấy thiếu thiếu) và thay cái theme đẹp vào là ok.
còn đâu mọi thứ đều very good.
mình rất thích cái menu 3x4

NguyenDuyThanh

5530 bị lỗi đèn đỏ luôn sáng khi đang sạc.
nếu có thể bạn chèn cái "xem ud đang mở" trong phần tuỳ chọn ở màn hình chủ ý( cứ thấy thiếu thiếu) và thay cái theme đẹp vào là ok.
còn đâu mọi thứ đều very good.
mình rất thích cái menu 3x4
Đã test 5530 thấy nhanh, mượt, media bar có phải cái thanh có 4 icon ko, cái đó mình thấy không bị lỗi gì hết

Bạn test bản nào đấy, bản hôm qua hay bản hôm nay. Bạn thử cài Farm Frenzy v2 xem chơi ok ko?

Eraltiker

MOD đèn sáng khi đang sạc là đúng rùi.no tự tắt khi pin đầy thì phải...có bản 5530 mới rùi hả DT ?

NguyenDuyThanh

Hôm nay có bản mới nữa hả, bản hôm qua thấy ổn rồi mà

Hqua mình thấy có bạn bảo Farm Frenzy ko chơi đc, bạn kiểm tra bản hôm qua xem đúng thế ko? Nếu đúng thì up bản hôm nay xem nào.

M4_Vu0ng_001

5230 máy mình vẫn dính lỗi phím gạt bên hông mà,nếu mất media bar thì dùng phím gạt bình thường và ngược lại...

nhockfc

5230 máy mình vẫn dính lỗi phím gạt bên hông mà,nếu mất media bar thì dùng phím gạt bình thường và ngược lại...

Có ai 5230 bị tương tự ko??

lạ nhỉ, máy mình cũng 5230 mà thử khoá = gạt, gạt đi gạt lại nhiều lần + liên tục mà k thấy lỗi j` cả, phím media bar sau khi flash lại lần 2 thì oke luôn.
có điều là k thấy có 2 trag kí tự cảm xúc? ai có mod 6 trang ký tự cùng với 2 trang smile hoặc 2 trag kí tự mặc định + 2 trag smile k send cho mình vs. tks :)

yantekz

lạ nhỉ, máy mình cũng 5230 mà thử khoá = gạt, gạt đi gạt lại nhiều lần + liên tục mà k thấy lỗi j` cả, phím media bar sau khi flash lại lần 2 thì oke luôn.
có điều là k thấy có 2 trag kí tự cảm xúc? ai có mod 6 trang ký tự cùng với 2 trang smile hoặc 2 trag kí tự mặc định + 2 trag smile k send cho mình vs. tks :)
thử chọn ngôn ngữ viết là english xem nào!

NguyenDuyThanh

Ẹc sao lạ thế, bạn kiểm tra lại xem, chỉ có 6 trang ký tự thui à? Thế ko hiển thị nút chuyển sang mặt cười à?

cũng có bạn ở trên bị đấy,đã test mấy game java chơi tốt....

Các máy 523x, 5800 tất nhiên là chơi tốt game java rồi, 5530 chưa test thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.