• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-04 - C6v40 for 5233/5230/5530/5800 (01/08/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

love89

mình đọc top pic mà hấp dẫn wa muốn mang máy ra jaf thưởng thức ngay.

binhnhox

có được đâu bạn,,,vẫn không dùng dc phím media

Sau khi flash đọi tầm 3p rồi reset máy,sau khi reset chờ cho máy port đầy đủ chương trình (có mediabar.exe chạy ngầm).sau đó sử dụng mediabar bình thường nhé

NguyenDuyThanh

Lấy file 10202BC4 đó thì đâu đã đủ đâu bạn nếu chỉ đem cái đó mà ném vào thì bị lổi đèn ngay thui khõi flash củng bit là dính lổi đèn...........

Vậy anh share cho em cách fix đi, dù sao thì em cũng chưa sử dụng 5530 làm sao biết đc. Giúp e cùng mọi người nhá, thanks anh trước.

NguyenDuyThanh

Mấy mod ý trong các topic tổng hợp mod (của bunrieucua chẳng hạn) đều có rồi. Mình lười upload lắm :p :p

ikarus_0209

Mấy mod ý trong các topic tổng hợp mod (của bunrieucua chẳng hạn) đều có rồi. Mình lười upload lắm :p :p

mình nghe bảo mod cũ conversations cho vào c6v40 hay n97v30 là bị lỗi @@, mà cứ quẳng vào rfos 2 là nó tự hiện lên trong phần tin nhắn phải ko bạn?

NguyenDuyThanh

mình nghe bảo mod cũ conversations cho vào c6v40 hay n97v30 là bị lỗi @@, mà cứ quẳng vào rfos 2 là nó tự hiện lên trong phần tin nhắn phải ko bạn?

Đúng vậy, nếu trong mod đó có các file ngôn ngữ mceextraitems.

binhnhox

các bạn nào flash xong hok xài dc mediabar thì reset lại máy đợi tầm 3p cho chương trình load xong roài sử dụng bt nhé
<Hình ảnh của 5800>

Chỉnh sửa cuối:

kentkool

Đã test trên 5k8
Cảm nhận ban đầu là dùng rất mượt ;))
Chưa thấy lỗi gì cả, để mình test pin r` báo kết quả sau
Tks pro

mrminh2911

Cho mình hỏi bản này font có hỗ trợ tiếng Trung ko thế? Nếu ko thay font bản 03 thì có bị lỗi mặt cười nhỏ ko hả Duy Thanh

Status
Không mở trả lời sau này.