• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

ngduybao

mình đã chép font Android zo , file cook chỉ còn 108MB ( file gốc 111MB ) , lúc cook nó lên màn hình cái xong tắt , lên xong tắt tiếp !

NguyenDuyThanh

Cái lỗi java có cách nào fix ko DT ?

Bạn pm Y!M mình đi: thanh.badboy, bạn test dùm mình mod fix. Chả có ai test thì fix làm sao đc đây??? 5530 thì ko có.

mình đã chép font Android zo , file cook chỉ còn 108MB ( file gốc 111MB ) , lúc cook nó lên màn hình cái xong tắt , lên xong tắt tiếp !

Chắc bạn cook sai gì rồi, dùng Nokia Firmware Editor 0.3 ý. Làm gì có fw nào mà ko đổi font đc ^^

iph0ne

mediabarlúc đầu ko bị lổi giờ bị lổi có ai bị như mình ko 5230:-?

M4_Vu0ng_001

Bạn test 5230 thữ xem pin đc bao lâu :D
P/S: Đang cần bản pin trâu

muốn test pin thì tự bạn test cho rồi,,...muốn test ít nhất phải gần chục tiếng chứ như test phần mềm đâu....đùn đẩy ae thế là ko được..>:)>:)>:)
mà chắc pin cũng như mấy bản trước :-?

hungeovi

Mình là newbie lần đầu úp firmware . Các bạn cho mình hỏi file để úp vào PPM là file gì???? Sao mình down về ko bít file đó là file nào mà trong hướng dẩn thì file đó là đuôi. V01

Sanvu88

Member
Mình là newbie lần đầu úp firmware . Các bạn cho mình hỏi file để úp vào PPM là file gì???? Sao mình down về ko bít file đó là file nào mà trong hướng dẩn thì file đó là đuôi. V01

ko hiểu ý bạn lắm. Chỉ cần down core và rofs2 về và jaf thui.
P/s: đang test 5230 sẽ có báo cáo sớm cho a e.hi.