• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD For X6 - BẢN TÌNH CUỐI - Design by hoangphonghd

boy_online01

bạn dùng tạm cái này này

Cám ơn bạn nhưng mình đã tách hết file giống như vậy và cả bộ rule từ bản của chủ thớt mà nó vẫn ko lim dim hộ. Chả biết còn thiếu file gì nữa.
hix, mình cứ ấn nút menu là nó hiện ra :( bây giờ không có màn hình home luôn

Hỏi chơi thôi chứ lỗi này mình gặp rồi. Chép đè vào 10202be9

http://www.mediafire.com/?z6gsdalqoi76bin

Hóa ra cái mod lim dim xung đột với cái rule để chạy DzMusicKey. Bác chủ thớt xem phím Xanh và Đỏ có hđ khi dùng DzMusicKey ko nhé.

Chỉnh sửa cuối:

rua1004

Hỏi chơi thôi chứ lỗi này mình gặp rồi. Chép đè vào 10202be9 [url nói:
http://www.mediafire.com/?z6gsdalqoi76bin[/url]

bạn thử xóa thư mục 200113DD trong private rồi chép thứ mục 200113DD của bản khác thử xem
hixx, vẫn ko được các bro ạ. thế này mình lại dùng bản HD gốc chưa mod miếc gì vậy, thank các bro đã nhiệt tình giúp đỡ :(

hoangphonghd

Hóa ra cái mod lim dim xung đột với cái rule để chạy DzMusicKey. Bác chủ thớt xem phím Xanh và Đỏ có hđ khi dùng DzMusicKey ko nhé.
Mình ko thích dùng Dzmusickey. Toàn nghe nhạc bằng 6233 huyền thoại thôi
Hỏi chơi thôi chứ lỗi này mình gặp rồi. Chép đè vào 10202be9 [url nói:
http://www.mediafire.com/?z6gsdalqoi76bin[/url]

hixx, vẫn ko được các bro ạ. thế này mình lại dùng bản HD gốc chưa mod miếc gì vậy, thank các bro đã nhiệt tình giúp đỡ :(

Đúng rùi bạn
Cứ dùng bản HD gốc của mình mà xài. Dùng ngon ko lỗi j cả

Oxy

Bản HD chuẩn bị up là bản cuối cùng tiếp theo hả hoangphong:D. Xa công nghệ vài ngày ko chịu được đâu, thôi cứ ở lại với anh em X6 tiếp tục khám phá:D

hoangphonghd

Bản HD chuẩn bị up là bản cuối cùng tiếp theo hả hoangphong:D. Xa công nghệ vài ngày ko chịu được đâu, thôi cứ ở lại với anh em X6 tiếp tục khám phá:D

ko đâu bro à
Bản update chỉ là các mem yêu cầu thêm belle vào thôi
Mình ko thích cái mod belle cho lắm
vì khi vào nghe nhạc hiển thị lời bài hát ko dùng tay cuộn lời đc
mở file .txt cũng ko dùng tay cuộn đc
chưa fix đc 2 lỗi này
Bro có mod fix thì cho mình xin nhé

hoangphonghd

Thông báo
trước 10h sẽ Update bản HD của mình lên Belle hoặc có thể sớm hơn
Thân

Đã có link Tải về bản Update Belle sớm hơn dự kiến 1h
Mọi người có thể tải về dùng
Thân

Last edited by a moderator:

hunter_dimond

đã flash và cảm nhận cá nhân là : Tuy mượt mà ko đẹp :( hic
cá nhân mình thấy Icon Glossy và theme giống như bản CFW 05 của ThanhTungHT đẹp hơn

hoangphonghd

đã flash và cảm nhận cá nhân là : Tuy mượt mà ko đẹp :( hic
cá nhân mình thấy Icon Glossy và theme giống như bản CFW 05 của ThanhTungHT đẹp hơn
Mình làm bản Update nhỏ này là theo ý các mem thích Belle thôi chứ cá nhân mình cũng ko thích belle cho lắm

Cứ Dùng nguyên gốc bản HD mà sài là ok rùi

hoangphonghd

Đang làm 1 bản Mini Version
Xoá gần như toàn bộ RÁC ko sử dụng đến
nhanh mượt
Sẽ up trong thời gian sớm nhất

rua104

hoangphong có full bộ icon giống them carla vs cả mod mở khóa chỉ đứng thì up cho mình nhé :) thank nhiều :)

saker1990

ô thế sớm hơn dự kiến à? Lúc nào rảnh thử bản sau xem sao. Nhưng bản này ram thấp hơn bản của thanhtunght nhỉ. Hihi

lastl0ve0510

Dùg S60v5 đến là khổ.RAM ít wá.mà sao HDH symbian sử dụg hết nhiều Ram thế nhỉ.đag dùg S^3 lại quay về S60v5.chì lo hết Ram.huhu

saker1990

Đang làm 1 bản Mini Version
Xoá gần như toàn bộ RÁC ko sử dụng đến
nhanh mượt
Sẽ up trong thời gian sớm nhất

lại không có MusicTimes ở mục chọn app ngoài hs

không tự động aply parch (rompatcher) khi restart máy :(

Chỉnh sửa cuối:

rua1004

ô thế sớm hơn dự kiến à? Lúc nào rảnh thử bản sau xem sao. Nhưng bản này ram thấp hơn bản của thanhtunght nhỉ. Hihi

ram khởi động thì ít hơn nhưng mà bản của ThanhTungHT tụt ram nhanh hơn bản này thì phải :-ss

rua1004

mình cứ muốn mod thêm cái gì thì y như rằng ko vào được browser, buồn ghê :(