• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD For X6 - BẢN TÌNH CUỐI - Design by hoangphonghd

hoangphonghd

Một vài hình ảnh phiên bản Mini Version ;;)

hp21

mình k muốn có cái QT,FileBrowser New,Google Map New,Ovi Store 1.22 New,Energy Pro New,Pocket Lock New,Egg clock New thì remove trong CFW như thế nào?

zinzinzu

bạn chủ top cho mình hỏi là chỉ cần down bản mod của bạn rồi chỉnh sửa tên + các file fw còn lại down bằng navifirm là flash phải ko?
chia tay s60v5 lâu rồi giờ up hộ cho ông anh.hihi

hoangphonghd

Quyết định dứt điểm X6 tại đây. Ko phát triển nữa nhưng ae có thể tự do edit lại CFW HD này của mình
Quay về Cook S40 - 6233 ME

nqk90

ae nào ở hà đông k, hảo tâm jaf hô mình con x6 vs.

Mình ở Phường Nguyễn Trãi Hà Đông khu vực đường Lê lai nếu bạn muốn Jaf bản này có thể mang đến nhà mình để jaf
có j call 0977136074

Jay_Chou

Active Member
Là s hả bạn?

team viewer là phần mềm điều khiển máy tính từ máy này sang máy kia.
nôm na ra là tớ điều khiển máy tính cậu trên máy tính tớ ấy. :)

Quyết định dứt điểm X6 tại đây. Ko phát triển nữa nhưng ae có thể tự do edit lại CFW HD này của mình
Quay về Cook S40 - 6233 ME

chuyển sang cook OHS hả :D cook s40 cũng hay phết :D

hoangphonghd

mình k muốn có cái QT,FileBrowser New,Google Map New,Ovi Store 1.22 New,Energy Pro New,Pocket Lock New,Egg clock New thì remove trong CFW như thế nào?
Mình sẽ Up lên đây 1 bản Mini Version đã xóa những thứ bạn nói nhưng vẫn để Gmap, FileBrower và đã fix đc icon Musictop bị ẩn ở bản HD trên
bạn chủ top cho mình hỏi là chỉ cần down bản mod của bạn rồi chỉnh sửa tên + các file fw còn lại down bằng navifirm là flash phải ko?
chia tay s60v5 lâu rồi giờ up hộ cho ông anh.hihi
Bạn chỉ cần tải bộ core & rofs2 của mình thôi. Ko tải từ NVF nhé

Jay_Chou

Active Member
Uh.
Có em 6233 đời cổ
Nghe nhạc vô đối kết mỗi em này :D

hehe. tớ thì mới lục được em 5300 ;;). con 5300 của tớ nghe nhạc cũng hay phết. mấy em đời cũ trâu phết nhỉ. lâu lâu dùng lại con s40 cũng thấy thú vị :D.

hoangphonghd

hehe. tớ thì mới lục được em 5300 ;;). con 5300 của tớ nghe nhạc cũng hay phết. mấy em đời cũ trâu phết nhỉ. lâu lâu dùng lại con s40 cũng thấy thú vị :D.

Mình đang ngồi đọc cách cook s40 nè
sao mà dài dòng lắm chữ thế
chưa biết bắt đầu từ đâu đây
bạn đã cook s40 chưa cho cái YM hỏi thăm nào

lastl0ve0510

Ghé thăm topic thườg xuyên.nhưg k pít giờ bộ Cfw ở #1 đã có gì mới chưa.hiện mìh flash từ 3 thág 3.Hp nên edit lại chứ vẫn thấy tu be continued...

hoangphonghd

Ghé thăm topic thườg xuyên.nhưg k pít giờ bộ Cfw ở #1 đã có gì mới chưa.hiện mìh flash từ 3 thág 3.Hp nên edit lại chứ vẫn thấy tu be continued...

Edit xong lâu rùi. Đã fix đc lỗi icon MusicTops
Một vài hình ảnh phiên bản Mini Version ;;)

chipheoc6

ơ thế bác Phong định không chia sẻ vs ace ah:(?giữ cho riêng mình thế không tốt đâu;;)