• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW hoàn chỉnh C6 + N97 mini For 5530 XM Pro By daugiang1987 (26/09/11)

belove212

lâu quá không vào diễn đàn h nhiều bản mới quá :)) bây h chờ bản mới của a bảo rồi up luôn :))

hoanglongbf

lâu quá không vào diễn đàn h nhiều bản mới quá :)) bây h chờ bản mới của a bảo rồi up luôn :))
bạn jaf các bản kia đi, hay lắm, khi nào jaf tất cả các bản mới đó rùi sẽ có bản của a bảo cho bạn test :))

belove212

hehe còn nhiều thời gian lo gì. đang xài bản 26/9 chưa muốn đổi. mình chờ bản mới ra mắt rồi up luôn. mà dạo này đúng là ko thấy a bờm thật. để nt coi sao :))

jack_hunter97

Anh belove ghe thật giữa rừng bản mới mà ko up lại đi chờ bản của anh bảo công nhận anh trâu thật trong khi em up lên hết rồi ko kìm được khi thấy mod bel và trình duyệt mới

belove212

up lên lại cài pm từ đâu mệt lắm. mong là bản a bảo ko có lỗi ko thì quay về bản 26/9 :))

b0m_lx

cuối tuần sẽ có bản mới cho anh em chơi :D
tất cả đã ok và đang test pin