• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW "N97 mini Ported" cho 523x,X6,5800,...

Status
Không mở trả lời sau này.

boy_online01

Anh Chưa gặp lỗi này bao giờ. Vậy có nên cook vào fw của anh không em?

Chính vì chưa gặp bao h thì em mới tách chứ. Nhưng nếu anh ko bị thì ko nên cho vào làm gì ;;). Em cũng ko biết v3 có cook đc giống v5 ko nên ko dám trả lời bừa :D

ThanhTungHT

Active Member
Chính vì chưa gặp bao h thì em mới tách chứ. Nhưng nếu anh ko bị thì ko nên cho vào làm gì ;;). Em cũng ko biết v3 có cook đc giống v5 ko nên ko dám trả lời bừa :D

Hình như là v3 mà Cook là lên nằm Care ngay :D

Luu_Tan_Vu

có tiếng việt + full qwerty ko anh ơi? em mún test wá :D

bài và hướng dẫn mình ghi ở trên rồi nhưng nếu k thích bạn xài bản khác được mà k bị gì. Riêng mình đang xài bản này. Nếu bản này hết lỗi sẽ k ai xài c6 hết

thangku1989

chưa fix được lỗi cam à tùng ơi dạy mình cách fix của bác bình mình thử fix với

ksmanhdung

Hì, bạn làm luôn cho mình 1 bản đi.Mà thấy anh em dùng 5800 cũng nhiều mà. Bạn làm 1 bản đó, chắc nhiều anh em 5800 thíc lắm đó. Thanks

Luu_Tan_Vu

Hì, bạn làm luôn cho mình 1 bản đi.Mà thấy anh em dùng 5800 cũng nhiều mà. Bạn làm 1 bản đó, chắc nhiều anh em 5800 thíc lắm đó. Thanks
làm thì k thành vấn đề nhưng cái vấn đề up lên kìa

Status
Không mở trả lời sau này.