• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW "N97 mini Ported" cho 523x,X6,5800,...

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

GỠN THÔI CHỨ CÁC MÁY KHÁC CÓ THỂ PORT DỰA VÀO BẢN NÀY CHO NHANH K CẦN XOÁ HAY THÊM GÌ. 5800 CÓ LẼ K LỖI. 15% NỮA LÀ XONG

boy_online01

Ram so với bản N97 mini cũ thế nào các bác?
Nếu flash thì dùng core c6v40 hay core c6v20 vậy bác vurain84 (em dùng X6)? Chờ các pro sốt hết cả ruột ko biết đến bao h mới có cho X6 nên phải tự thân vận động thôi :((

Luu_Tan_Vu

Ram so với bản N97 mini cũ thế nào các bác?
Nếu flash thì dùng core c6v40 hay core c6v20 vậy bác vurain84 (em dùng X6)? Chờ các pro sốt hết cả ruột ko biết đến bao h mới có cho X6 nên phải tự thân vận động thôi :((

BẠN ĐANG Ở VER NÀO THÌ DÙNG VẺ ĐÓ. XOÁ HẾT ROFS2 X6 CHÉP ROFS2 CUẢ MÌNH VÀO. ĐÓNG GÓI VÀ FLASH

NguyenDuyThanh

Chúc mừng :) Sẽ thử và cảm nhận.

P/S: Chán ghê nhỉ, làm bản C6 xong 80% rồi, định chờ 7/7 làm ngày đẹp để up mà giờ nhà nhà N97, có khi lại phải làm lại mất T_T

Chỉnh sửa cuối:

zerolove77

P/S: Chán ghê nhỉ, làm bản C6 xong 80% rồi, định chờ 7/7 làm ngày đẹp để up mà giờ nhà nhà N97, có khi lại phải làm lại mất T_T

Anh cứ up đi :D.. thêm lựa chọn cho mọi người ma ^_^

Luu_Tan_Vu

riêng mình trung thành với n97 do có c6 dialer. Wed 7.4. emotion. Ram pin tốt. Cảm ứng mượt. Còn vài lỗi sẽ fix sau nhưng nhìn chung thế là ổn rồi.

wimax16vnn

thế giới đi chậm wá, dạo 1 vòng mà chả nghe tâm hơi N97mn v30 port gì cả

Tung90 đâu rồi , vào xử vụ cam đi

NguyenDuyThanh

Tình hình là mình cũng thử cook bản này rồi, ram sau khi cook cũng khá, đc 64~65MB. Nhưng vẫn còn 1 số lỗi đang gặp phải và đang fix đó là: ko vào đc Cài đặt > Quản lý ứng dụng > Ứng dụng đã cài đặt; lỗi mediabar; lỗi camera. Đó là 3 lỗi lớn, còn lại khá ổn.

riêng mình trung thành với n97 do có c6 dialer. Wed 7.4. emotion. Ram pin tốt. Cảm ứng mượt. Còn vài lỗi sẽ fix sau nhưng nhìn chung thế là ổn rồi.

Công nhận bản update này cũng khá ngon, nhưng thực ra trình web N97 chỉ là 7.2.6, thấp hơn cả C6 là 7.3.1.25. Ko hiểu sao Nokia lại vậy.

P/S: Ai xử lí đc 1 trong 3 lỗi trên pm chia sẻ cho mình với nhá ;;) Thanks :)

Status
Không mở trả lời sau này.