• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW "N97 mini Ported" cho 523x,X6,5800,...

Status
Không mở trả lời sau này.

socloc20

Mình vao được quản lý ứng dụng luôn, chỉ lỗi ở camera va media thui :(

hoaiphiung

có lẽ đây là mốc của cuộc Cách Mạng FW..cảm ơn Nò Kí À, cảm ơn các cooker nhiều nhiều nhiều lắm Flash thôi.........

funnyclock

Đề nghị bác kiếm ngay 1 chiếc 5230 đi nhá, cả khu này có nhà 2 bác rôm nhất mà một bên có mỗi 5233! X-(

ThanhTungHT

Active Member
Trên NaviFirmPlus xoá bản N97 mini Ver 30 rồi đấy??? Không hiểu có phải bản này lỗi ko ???

0908727527

Tôi vừa kiểm tra lại xong. Vừa mới đây thôi!

N97 mini RM-555 còn mà ?

hoaiphiung

a vurain thấy cái FW mới ổng mừng hết lớn..quăn topic lên mà hỏk để tên dòng máy luôn hjhj..a vu oI! a hoàn thiệt FW nầy cho a e chém nha..tks a nhiều..

boy_online01

chưa có gói ngôn ngữ việt cho phiên bản mới này ah?

Ủa mình thấy có TV mà. Chắc qua ngày mai là sẽ có bản hoàn thiện ngay :D, cả thế giới chung tay port N97 mini mà :D
Giờ mà blog của bác binh24 vẫn chưa có động tĩnh gì nhỉ? Đọt ra C6v40 thì rầm rộ :p

Luu_Tan_Vu

Đề nghị bác kiếm ngay 1 chiếc 5230 đi nhá, cả khu này có nhà 2 bác rôm nhất mà một bên có mỗi 5233! X-(

bạn cho mượn máy đi. Hoặc ae hùn tiền mua 1 cái đi. Xung quanh mình toàn 5233. Trong lớp có 1 thằng có 5800 mà sợ nó k cho mượn.

Status
Không mở trả lời sau này.