• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 MINI RM-555 V30 TỐI ƯU HÓA!!!

qu0clu4n94

E bung file rofs2 của bác ra xóa cái efects của bác và thêm cái effects của e vào. Khi đóng gói thì nó hiện chữ "ERROR generating ROFS image file. Operation aborted" . E tưởng e cáp vào bị file j sai, nên đã bug file rofs2 của bác ra và đóng gói lại luôn k thêm hay bớt j cả, nhưng vẫn hiện cái lỗi đấy. Ai giúp e với

bác nào giúp e cái để e còn hoàn thành nốt cái máy. @@ cứ để đơ đơ thế này khó chịu qá @@

Radium

Moderator
E bung file rofs2 của bác ra xóa cái efects của bác và thêm cái effects của e vào. Khi đóng gói thì nó hiện chữ "ERROR generating ROFS image file. Operation aborted" . E tưởng e cáp vào bị file j sai, nên đã bug file rofs2 của bác ra và đóng gói lại luôn k thêm hay bớt j cả, nhưng vẫn hiện cái lỗi đấy. Ai giúp e với

Bạn xem lại dung lượng rofs2 xem sao. Hoặc bung và đóng gói bằng Nokia Cooker ấy

mualaroi

Tình hình là skype ko sử dụng được cho phiên bản cfw này, giờ phải làm sao nhỉ? help me bác chickenboy ui :D

phamkyphuong

Cho hỏi tại sao mình cài Zing Me không được! Mỗi lần cài Zing Me thì nó chạy thêm thằng Nokia installer xong cái nó báo không cài đặt được, ai biết giúp mình cái!

Radium

Moderator
Cho hỏi tại sao mình cài Zing Me không được! Mỗi lần cài Zing Me thì nó chạy thêm thằng Nokia installer xong cái nó báo không cài đặt được, ai biết giúp mình cái!

Bạn dùng Siseditor bung file cài ra rồi xóa cái Nokia installer ra rồi đóng gói lại và cài vào.

tranthanhsat

link die hết rùi.anh nào còn link bộ firmware này thì gửi giùm em với.tks tất cả.hii:D:D:D

nhân tiện cho em hỏi là lỗi chạm sáng + lỗi không báo rung đã fix chưa anh @chjckenboy_18 :D:D:D