• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 MINI RM-555 V30 TỐI ƯU HÓA!!!

congtutrensan_9x

sao mình tải font về, cài vào bằng ứng dụng đó mà toàn lỗi font chữ thôi, nó toàn hiện ra mấy hình ô vuông đó. hình như nó ko hiện đc tiếng việt. Bạn có font nào đẹp ko up giùm lên với, thank Gà trống :p

bạn thích font nào cứ up link lên topic hướng dẫn mình sẽ edit cho :D

minhthang772

bạn có thể cho mình biết mấy cái công dụng của mấy mod này ko
Disable Text copied to clipboard + Active Open Apps
+ Equilizer add Dolby Performance Audio Porting Dolby Sound C6
+ Mod Codec Audio Nokia 808 For Nokia S-1_C6 Porting V2
+ More Ram For Apps c6 Porting
+ Music Player Symbian Belle For c6 Porting
+ N8 Touch Sense S^Belle
+ New Icon Puts BELLE (ANNA)

Radium

Moderator
bạn có thể cho mình biết mấy cái công dụng của mấy mod này ko
Disable Text copied to clipboard + Active Open Apps
+ Equilizer add Dolby Performance Audio Porting Dolby Sound C6
+ Mod Codec Audio Nokia 808 For Nokia S-1_C6 Porting V2
+ More Ram For Apps c6 Porting
+ Music Player Symbian Belle For c6 Porting
+ N8 Touch Sense S^Belle
+ New Icon Puts BELLE (ANNA)

+ Ẩn thông báo "text copy to clipboard", cái mục ứng dụng đang chạy
+ Mod nghe nhạc
+ Codec audio
+ Tăng ram
+ Nghe nhạc belle
+ Cảm ứng như n8 thì phải
+ Bộ icon mới

minhthang772

+ Mod nghe nhạc
+ Codec audio
+ Tăng ram
+ Nghe nhạc belle
+ Bộ icon mới

mấy cái mod trên sử dụng cho bản edit của ông dc ko

minhthang772

+ Mod nghe nhạc
+ Codec audio
+ Tăng ram
+ Nghe nhạc belle
+ Bộ icon mới

mấy cái mod trên sử dụng cho bản edit của ông dc ko

chjckenboy_18

cho hỏi..sao tôi khởi động lại máy..nó cứ tự động cài đặt là sao???có tắt đc đi k vậy.
cài đặt cái gì cơ :|??? có phải nó báo là đang cai đặt khi mỗi lần tắt máy khởi động lại k bạn? của minh k có lỗi đó trừ khi bạn 4mat máy mới bị! của mình mỗi lần khởi động chỉ thông báo chuyển đôi kiểu khóa thôi, dùng bt nè :D

lamgaka

: CFW N97 MINI RM-555 V30 TỐI ƯU HÓA!!!

cài đặt cái gì cơ :|??? có phải nó báo là đang cai đặt khi mỗi lần tắt máy khởi động lại k bạn? của minh k có lỗi đó trừ khi bạn 4mat máy mới bị! của mình mỗi lần khởi động chỉ thông báo chuyển đôi kiểu khóa thôi, dùng bt nè :D
k phải...mỗi lần mình khởi động lại máy...cái miniCMD nó tự cài đặt hay sao ấy..k biết tắt cái đấy ntn?

lamgaka

cụ thể nó báo như thế nào vậy? :-?
nó báo là đang cài đặt...1 lúc sau nó báo là cài đặt lỗi...tắt đi bật lại thì nó bảo thay đổi khoá phím..thỉnh thoảng rs máy..lại có hiện tượng như vậy..à cho mình xin cái wiget dự vs..dự báo trc 3, 4 ngày gì ấy trên HS ấy..

mualaroi

hic, ko biết có ai bị lỗi giống máy mình ko. Có cuộc gọi đến là máy hay bị treo luôn, không thể chọn trả lời được. Trong khi đó các phím cứng vẫn sử dụng đc bình thường. Mình toàn phải ấn phím mở khóa rùi ấn phím nguồn cho tắt cuộc gọi rùi gọi lại ng ta. hic hic. Mình đang phân vân ko biết là do lỗi phần mềm hay do miếng màn cảm ứng nó không nhạy nữa không.
P/s: Bác Gà trống có thể tạo bản cfw mà mình ấn phím cứng để trả lời cuộc gọi không? VD ấn bằng nút menu :p

chjckenboy_18

hic, ko biết có ai bị lỗi giống máy mình ko. Có cuộc gọi đến là máy hay bị treo luôn, không thể chọn trả lời được. Trong khi đó các phím cứng vẫn sử dụng đc bình thường. Mình toàn phải ấn phím mở khóa rùi ấn phím nguồn cho tắt cuộc gọi rùi gọi lại ng ta. hic hic. Mình đang phân vân ko biết là do lỗi phần mềm hay do miếng màn cảm ứng nó không nhạy nữa không.
P/s: Bác Gà trống có thể tạo bản cfw mà mình ấn phím cứng để trả lời cuộc gọi không? VD ấn bằng nút menu :p
mình vẫn nghe gọi bằng cảm ứng với phím cứng đều đc này :D! thôi để mình làm bản # chỉ có mod chuyển đổi, rompatcher + apps! :-?

mualaroi

mình vẫn nghe gọi bằng cảm ứng với phím cứng đều đc này :D! thôi để mình làm bản # chỉ có mod chuyển đổi, rompatcher + apps! :-?

Thank bác nhiều. mà bác bảo vẫn nghe gọi bằng phím cứng đc là sao? bác bấm phím nào để nhận cuộc gọi vậy? em thử hết mọi phím mà có đc đâu. hic hic

chjckenboy_18

Thank bác nhiều. mà bác bảo vẫn nghe gọi bằng phím cứng đc là sao? bác bấm phím nào để nhận cuộc gọi vậy? em thử hết mọi phím mà có đc đâu. hic hic
sax! mình nhầm! hihi :)) thì nhận cuộc gọi bt bằng cách trượt để trả lời or bấm phím xanh đó! >:)