• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 MINI V30 RM-555 - PHIÊN BẢN HOÀN HẢO

YinYang

Active Member
Mình xài 5k8 nên không có máy test cho bạn. Đọc qua info cũng hấp dẫn. Thật là tiếc. Chúc bạn thành công!!!

chienkd

Mình sẽ tải về và cho vào rosf2 luôn. Tối nay test rồi cho ý kiến, bạn còn mod gì hay nữa không? Cho nốt vào em nó cho hoàn hảo hơn nữa.
Mình tình nguyện làm chuột bạch để thử đây, :D

chjckenboy_18

hơi có vấn đè với cái mod fix camera, bỏ vào c thi đc mà cho vào rofs flash xong bấm nút camera k thấy gì! 8-|

chienkd

hơi có vấn đè với cái mod fix camera, bỏ vào c thi đc mà cho vào rofs flash xong bấm nút camera k thấy gì! 8-|
Híc, mình đang định thử đây, sao lại bỏ vào rofs2 lại không thấy gì? Bạn kiểm tra lại xem, để chốc mình thử xem thế nào, có gì trao đổi nhé.

chjckenboy_18

Híc, mình đang định thử đây, sao lại bỏ vào rofs2 lại không thấy gì? Bạn kiểm tra lại xem, để chốc mình thử xem thế nào, có gì trao đổi nhé.

flash 2 lần vẫn thế, mình vừa tải cái rofs2 gốc trên navifirm về bỏ vào rùi để xem sao! :-?

chjckenboy_18

flash 2 lần vẫn thế, mình vừa tải cái rofs2 gốc trên navifirm về bỏ vào rùi để xem sao! :-?
mình fix xong rùi và đã bỏ 2 theme cũ thêm 3 theme mới full icon, thêm mod tăng tốc ứng dụng (do mod này nên mới có vđề về camera =.=''!), đang trong quá trình test có gì sẽ up lên! :D

chjckenboy_18

theo mình nhét được thì cứ nhét cho chắc. Mỗi người 1 sở thích ai biết được :)

nge bạn mình để cả 2 tại mình mún xóa bớt 1 cái để cho nó nhẹ rofs2, 183mb là ful mà hiện tại đã 172mb rùi! :-?

chienkd

có cần xóa ovi map k hay là để lại, vì đã có google máp rùi mà! :-?

Mình vẫn thích Ovimap hơn, khả năng dẫn đường tốt hơn, khả năng bắt GPS tốt hơn, Mình ở khu vực sơn tây, Gmap thiếu một số đường nhỏ, chi tiết. Theo mình vẫn nên để ovimap.
Khi nào test ngon thì up lên cho anh em thử luôn.

chienkd

Sao bạn chjckenboy không cho belle status bar vào, bỏ icon mạng và pin cũ đi, trông giống belle hơn nhiều. :D