• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 V30 FOR 523X BY PHOTON PDAVIET TEAM

kulboy_vn

Bác Vũ sao thế bác k up nữa thì bọn gà như e thì biết làm ăn gì, vs lại e đang la hs 12 nên chưa có nhiều thời gian nên cm mà bác e mới fl đc 2 ngày mà e tìm sao ra đc lỗi nhanh như thế mà bản của các bác thì good quá bác phải cho ae time test chứ!

kulboy_vn

đc thế thì còn gì bằng hihi thank bác Vũ phát nữa nào hihi à bác vũ ơi bác mod chất lượng cao hơn nữa đc k?

kulboy_vn

hihi đó là cảm nhận của e thôi mà sau 2 đêm nghe nhạc vừa nhắn tin vừa ola vừa vào web e thấy pin trâu quá bác à bái phục các bác luôn!!! năm sau e ra trường e xin làm đồ để của các bác đc k?hihi

Luu_Tan_Vu

Bác Vũ sao thế bác k up nữa thì bọn gà như e thì biết làm ăn gì, vs lại e đang la hs 12 nên chưa có nhiều thời gian nên cm mà bác e mới fl đc 2 ngày mà e tìm sao ra đc lỗi nhanh như thế mà bản của các bác thì good quá bác phải cho ae time test chứ!
k phải thế đâu bạn ơi. mình có thể k up nữa( có thể ở 1 nơi khác hoặc ở opera hoặc facebook của mỉnh-thông báo sau) vi2 1 số lí do sau:
thời gian học quá nhiều.
bài up k thể kiểm soát mod đôi khi k xử lí theo yêu cầu
người ngoài ganh tị và vote bài lung tung( chả biết có tét chưa nữa)
1 số người tự tin mình quá gioi và quan trọng bản quỳền nên mình k cần up nữa cứ để họ chứng tỏ( vao2 blog mình sẽ biết thêm thông tin khi nào cò thời gian rảnh mình sẽ làm fw)
đóng góp xây dựng bảo là spam
bó tay. dành thời gian học cho sướng

Luu_Tan_Vu

hihi đó là cảm nhận của e thôi mà sau 2 đêm nghe nhạc vừa nhắn tin vừa ola vừa vào web e thấy pin trâu quá bác à bái phục các bác luôn!!! năm sau e ra trường e xin làm đồ để của các bác đc k?hihi
tới nắm sau k chừng bạn giỏi hơn mình nũa đó chứ, thắc mắc gì thì mình sẽ giúp thôi

anhphu18

nếu cfw này đc hoàn thiện thì đảm bảo là cfw chất lượng nhất pda rồi :D

kulboy_vn

à bác Phú ơi bản sau bác mod icon của symbian belle đc k? e nhìn thấy belle đẹp thật đó k biết nhà mình có bác nào cook belle cho 5233 k nhỉ hihi:-?

anhphu18

à bác Phú ơi bản sau bác mod icon của symbian belle đc k? e nhìn thấy belle đẹp thật đó k biết nhà mình có bác nào cook belle cho 5233 k nhỉ hihi:-?
có người đang cook, nhưng mà chắc phải còn lâu lắm mới có cho anh em sài :d

kulboy_vn

tốt quá năm sau e phải học hỏi các bác thật nhiều mới đc! bác vũ ơi cho e blog của bác đi e còn gà k biết lập blog hihi febook laj càng k hihi
mà bác đang học tr gì vậy cho e xin sdt của bác cho tiện liên lạc đc k bác?

kulboy_vn

ai cook vậy bác mấy bác cook đi hihi cho bọn e test với nhá hihi mà sao mấy bác hay vậy biết viết mấy dong lệnh để cook máy nhanh quá trời luôn hhii quả là dã man con ngan hi:D

kulboy_vn

bác k cook đc à k biết có bác nào cook đc k nhỉ nếu đc thì làm gì phải mua máy mới nhỉ hihi

kulboy_vn

oh các bác vũ ơi cho e hỏi câu hỏi ngớ ngẩn nha! con 5233 có cái lỗ trên biểu tượng xm để làm gi vậy bác, e xem video trên youtube thấy máy cuả các bác nháy đèn xanh như ở máy tính ý sao máy e chẳng có hiện tượng gì cả cứ đen xì hì