• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 V30 FOR 523X BY PHOTON PDAVIET TEAM

_Escape

pin thì ai mà k nóng. Có thể do bạn đã chỉnh sửa gì đó, nếu k ổn bạn có thể test bản khácxem có bị k.
Mình không chỉnh sửa gì cả, chỉ thêm mod rung cuộc gọi vào thôi, nếu mà nóng vậy có ảnh hưởng gì đến máy k Vũ

LoiPT

Mình không chỉnh sửa gì cả, chỉ thêm mod rung cuộc gọi vào thôi, nếu mà nóng vậy có ảnh hưởng gì đến máy k Vũ
bạn dùng máy lâu ứng dụng khác nóng thôi. máy nào cũng vậy mà. chỉ mấy máy 11-12 chắc không nóng thôi.

LoiPT

ANh vũ hoặc phú cho e XIn Mod chuyển hình ký tự ở bàn phím Qwety được không?

NTiolanDatluu

mis lên ùi ne? ban ơi vừa we6n hok ép nick hic

có cần anh làm giúp không? hehe

thainguu

có bác nào bị tình trạng cài một số pm có Nokia Smart Installer thì ko thể hoàn tất cài đặt ko?? Cứ chạy một lúc là download error. Em đã cài full Qt và nếu cài bản ko có NSI thì chạy ứng dụng bình thường.

Em dùng 5233 bản Tap ver 2.

LoiPT

có bác nào bị tình trạng cài một số pm có Nokia Smart Installer thì ko thể hoàn tất cài đặt ko?? Cứ chạy một lúc là download error. Em đã cài full Qt và nếu cài bản ko có NSI thì chạy ứng dụng bình thường.

Em dùng 5233 bản Tap ver 2.
QT bạn cài bản repack trên E ý. cài Full mà.

thainguu

QT bạn cài bản repack trên E ý. cài Full mà.

ko ý em là khi cài pm mà có kèm gói Nokia Smart Installer thì sau khi chạy một hồi thì nó báo download error, hình như máy ko cho phép NSI kết nối tới máy chủ hay sao cũng ko biết?? Lúc trước chưa từng gặp vấn đề này. Qt thì em cài full rồi, nhưng có một số pm thì có kèm gói NSI nên đâu tránh đc việc pm sẽ kết nối tới máy chủ coi có thiếu file nào ko đẳng down về. Hay là tại dạo gần đây máy chủ Nokia đang gặp lỗi?

NHANHAO84

Bản cook rất tốt. Tuy nhiên:

Bản này là C6v40 -->5233 chính hiệu. Chủ top nên đính chính lại tựa đề nhé!!

Góp ý thôi!!!