• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 belle E-style™ for all S60v5 by Huy Nghiã. beta 02.

rua1004

link tham khảo Mod kia bạn phải để chế độ extender sharing chứ bạn, ko mình ấn vào link nó lại ra acc media file của mình :(

hellkul

nick ola : killdawer
lên ckém gió nào ae ơi. :))~
ae nào thích phim hót không tớ mới sưu tầm được, đã đổi đuôi 640x460 vga full Hd cho s60v5. 20slot x 9phút = 3hours store 1.3gb.
đây. cho xin 1 slot phim ;)), gữi link wa yh đi, ;)), mak2 cái bản 3 5233 có chưa anh nghĩ, đổi gí tý :D

angellove90

đợi chờ mãi mà c6 vẫn không có. Mấy bản trước up toàn không thể bật đc nguồn. Bạn nghĩa làm bản c6 nữa với nhé. Fix xái lỗi không lên nguồn dùm nha

maskshot

Member
bản update 3 ý.. có cho 5233 k a...link dow core cho 5233 .. lỗi a ơi.. mà a có thể cho thêm cái cuộc trò truyện trong mục nhắn tin đc k a..

congtutrensan_9x

bản update 3 ý.. có cho 5233 k a...link dow core cho 5233 .. lỗi a ơi.. mà a có thể cho thêm cái cuộc trò truyện trong mục nhắn tin đc k a..

mai anh đi thi xong về anh fix lại link core. thêm trò chuyện em tự thêm đi cho mod ý vào thôi mà anh ngại bung rofs2 lắm

AE CHÚ Ý DÙNG PHẦN MỀM TORRENT ĐỂ DÁN LINK TRÊN LÀ ĐC >:)>:)>:)
nghiêm cấm trẻ em, phụ nữ nhòm ngó dưới mọi hình thức :))~

làm hình nền hay hình khởi động đẹp thôi rồi =))

Chỉnh sửa cuối:

linkone

Mình dùng 5230 copy file rofs 2 vào folder core kia rồi dùng jar chạy ah bạn. hay chỉ lấy 2 file core và rofs thôi