• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 belle E-style™ for all S60v5 by Huy Nghiã. beta 02.

chicken3005

anh mà như chú mua mỗi thứ 1 cái

đang xài X6 không biết khi nào mới lên đời được, huhu, làm công nhân không đủ tiền ăn nửa

anh bít đc nha em lắm tiền à! X-( em thik dùng dt nên phải cắn răng mua trả góp đó thưa anh! :ar!, (cái n8 k nói nha vi em mua lâu rùi!):ar!

Last edited by a moderator:

chicken3005

Hướng dẫn cài WP7:
Tải về Setup WP7
+ Cần tải setup ở trên giải nén vào thẻ nhớ ( ta sẽ có là E:\setup\* )
+ Trước khi flash bạn vào xóa thư mục data trên thẻ nhớ
+ Sau khi flash đợi máy ổn định, rồi vào ứng dụng bật minicmd để tiến hành cài đặt belle full.
hình nền thì kêu nghĩa share cho

Chỉnh sửa cuối:

congtutrensan_9x

Hướng dẫn cài WP7:
Tải về Setup WP7
+ Cần tải setup ở trên giải nén vào thẻ nhớ ( ta sẽ có là E:\setup\* )
+ Trước khi flash bạn vào xóa thư mục data trên thẻ nhớ
+ Sau khi flash đợi máy ổn định, rồi vào ứng dụng bật minicmd để tiến hành cài đặt belle full.
hình nền thì kêu nghĩa share cho

hướng dẫn như thế nào thì cứ thế mà làm. :d

KFC trả góp á, chú đam mê quá đấy. Cái gì cũng có chừng mực thôi.

jesse2

x6

khác chỗ nào?
khác ở thanh cuối cùng có 5 phím mình có 3 phím, trên cột sóng cũng khác, mình jaf bản win7 cop setup và xóa data E thẻ nhớ rồi, minicmd thì ấn không vào được, ai cho biết lỗi từ đâu với! thanhks

congtutrensan_9x

khác ở thanh cuối cùng có 5 phím mình có 3 phím, trên cột sóng cũng khác, mình jaf bản win7 cop setup và xóa data E thẻ nhớ rồi, minicmd thì ấn không vào được, ai cho biết lỗi từ đâu với! thanhks

bạn copy file minicmd trpng data\setup vào e:\data

jesse2

x6

bạn copy file minicmd trpng data\setup vào e:\data

mình cop file đó mncmd txt từ ổ d sang E data rồi, ấn vào minicmd thì cài được giống trong hình, nhưng các phím mới không sử dụng được phải không bạn? phím khóa, cột sóng...

hellkul

mình cop file đó mncmd txt từ ổ d sang E data rồi, ấn vào minicmd thì cài được giống trong hình, nhưng các phím mới không sử dụng được phải không bạn? phím khóa, cột sóng...

phím khoá ?, là cái nào nhỉ, bạn cho xin 500đ hình với, cột sóng là sao?, belle top bar này chỉ có 1 skin, sao khác được? còn cái x-tra button thì icon z thôi, 1 số nút có chực năng khác ( có thể z, tự tìm hiểu nha ) cài app là được, hình như có 1 nút là opera mini :)

Anh nghĩa cho xin mob ép xung max với, e đang cần gấp thanks trước hen :)

jesse2

x6

phím khoá ?, là cái nào nhỉ, bạn cho xin 500đ hình với, cột sóng là sao?, belle top bar này chỉ có 1 skin, sao khác được? còn cái x-tra button thì icon z thôi, 1 số nút có chực năng khác ( có thể z, tự tìm hiểu nha ) cài app là được, hình như có 1 nút là opera mini :)

Anh nghĩa cho xin mob ép xung max với, e đang cần gấp thanks trước hen :)

phím khóa với sóng giống hình này http://i1173.photobucket.com/albums/...cr000003-9.jpg

Radium

Moderator

Bạn nói khó hiểu thật. Các phím mới trên menubar thì bạn phải cài thêm soft đó nữa nó mới vào được. Cột sóng và pin thì bạn phải copy mod ẩn nó đi vào sys/bin rồi reset máy nha

hellkul

Bạn nói khó hiểu thật. Các phím mới trên menubar thì bạn phải cài thêm soft đó nữa nó mới vào được. Cột sóng và pin thì bạn phải copy mod ẩn nó đi vào sys/bin rồi reset máy nha

uh, nếu thiếu apps thì cài, cột sóng nó thế mà, belle top bar có 1 skin ak`, còn nếu cột sóng giống bản custom, thì kím avkon.dll , trên pda nhìu lắm, cho vào là xong thôi
Bác nào có mob ép cpu xịn cho em xin nha :)

duybao20

bạn cho mình hỏi là mod 5 cái phím tùy chọn phía dưới ở HS N97 như cái true belle là file nào vậy :D thanks trước nha ^^

hanhattri

cho hỏi

cho mình hỏi là core của 5230 là 51.0.002, còn file rofs là 50.6.002, vậy đổi tên như nào vậy bạn

hellkul

không biết bao giờ mới fix được cái camera nhỉ :-??
chờ típ y ^^!~
bạn cho mình hỏi là mod 5 cái phím tùy chọn phía dưới ở HS N97 như cái true belle là file nào vậy :D thanks trước nha ^^
apps, xtra button đó
cho mình hỏi là core của 5230 là 51.0.002, còn file rofs là 50.6.002, vậy đổi tên như nào vậy bạn
đổi như file txt trong core iu cầu

dongphuongkieu

x6

lỗi này khắc phục thế nào?