• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

wanbeytuananh

mình dùng từ 5233 đến 5230 qua nhiều fw rồi nhưng mà cứ từ sáng đến cuối ngày là pin lại hết ngỏm luôn :))

Radium

Moderator
mình dùng từ 5233 đến 5230 qua nhiều fw rồi nhưng mà cứ từ sáng đến cuối ngày là pin lại hết ngỏm luôn :))

vậy chắc phải thay pin :p mình thấy vậy là đc đó cuối ngày hết pin đi ngủ cắm sạc là vừa

congtutrensan_9x

Mod này nó ẩn được mấy cái chữ cũ của nó sao ấy ah ạ,,, như mod của anh chỉ cần xoay ngang là thấy chứ menu của ofw liền :))

đấy mà gọi là mod.haizz chọn skin belle topbar nền màu đen là nó chèn chữ menu. Hỏi với đố toàn cái vớ vẩn, càng nói càng thấy gà. :)) mà không phân biệt được cfw vs ofw àk

Vanhoang123alo

đấy mà gọi là mod.haizz chọn skin belle topbar nền màu đen là nó chèn chữ menu. Hỏi với đố toàn cái vớ vẩn, càng nói càng thấy gà. :)) mà không phân biệt được cfw vs ofw àk

e nói e giỏi đâu,,, :-? ah hướng dẫn e làm nó ẩn với :-j mấy cái chữ mặc định ý,,VD: khi vào phần tin nhắn =D>

congtutrensan_9x

e nói e giỏi đâu,,, :-? ah hướng dẫn e làm nó ẩn với :-j mấy cái chữ mặc định ý,,VD: khi vào phần tin nhắn =D>

cái đấy chọn skins màu đen vs sửa themes là được. chưa dùng thử setup wp 8 à . anh đang bận làm đồ án môn học chắc không làm cfw được rồi :(

Radium

Moderator

chỉnh sửa trong theme đi bạn. Mở tab color bấm "title" đổi hết thành màu đen, trừ cái ews j đó

Asutaka

mình k rành lắm. mấy dòng 523x, 5800 và 5530 có cùng kích cỡ màn hình

đúng là ko rành thiệt. 523x và 5k8 đều là 3.2, còn 5530 là bản rút gọn của 5k8 chỉ có 2.9 thôi../..nhưng đều là độ phân giải 360 x 640../..

nhân tiện cho hỏi là bản v11 cho 5530 up ngày 23-11 có nhiều lỗi ko, xài dc ko cac pro../..

Radium

Moderator
đúng là ko rành thiệt. 523x và 5k8 đều là 3.2, còn 5530 là bản rút gọn của 5k8 chỉ có 2.9 thôi../..nhưng đều là độ phân giải 360 x 640../..

nhân tiện cho hỏi là bản v11 cho 5530 up ngày 23-11 có nhiều lỗi ko, xài dc ko cac pro../..

e test chưa thấy lỗi a ơi

chicken3005

ủa Nghĩa mình cài skyfire nó báo là không cài được, phần cài đặt này đã có sẵn, ky zậy chua cài lần nào mà