• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cfw N97mini,C6 WP7 litte, WP7, WP8, Belle little, Belle Extended by Huy Nghiã.Ver12

huydaicakaak

ai chỉnh sửa xong giúp mình file cho 5530 với được không.
mình port qua 5530 mà bị lỗi tùm lum hết, không được như trong hình. hjz. mong ai giúp với.

mình lấy FWport cop vào FW5530. rồi cop cả cái fix vào. nhưng khởi động thì lỗi theme icon. rồi hình như flash xong nó không tự chạy cmd2. mình chạy cmd2 cũng chả thấy gì khác. mong mọi người giúp đỡ gấp. làm 2 ngày rồi chưa được. @@

congtutrensan_9x

ai chỉnh sửa xong giúp mình file cho 5530 với được không.
mình port qua 5530 mà bị lỗi tùm lum hết, không được như trong hình. hjz. mong ai giúp với.

mình lấy FWport cop vào FW5530. rồi cop cả cái fix vào. nhưng khởi động thì lỗi theme icon. rồi hình như flash xong nó không tự chạy cmd2. mình chạy cmd2 cũng chả thấy gì khác. mong mọi người giúp đỡ gấp. làm 2 ngày rồi chưa được. @@
không làm được thì dùng phiên bản ver 12 hoặc thấp hơn :)`

Bạn ơi, flash xong rồi mới cop Mod fix đó vào thẻ nhớ có ok ko? Ngại nén lại quá sợ lỗi :(

cho vào rofs2 bạn nhé,

Anh nghĩa cho em xin cái theme belle little màu đen ý anh. Đẹp ghê gớm, tiện cho em cái theme trong cfw ver1 của anh ý =)) cả hình nền mầu vàng vàng có lá rơi ý anh

tự tách đi em :)~
*#0000# thì thấy qua FW 5530 rm-356 nữa @@.

port từ 5800 qua mà, bạn có thể sửa tại resource/version

hungvt240112

Giúp mình với

Bạn ơi, flash xong rồi mới cop Mod fix đó vào thẻ nhớ có ok ko? Ngại nén lại quá sợ lỗi :(
Bác nào đã flash thành công thì up rof2 lên cho mình xin với. Mình cho fix lỗi ở dưới vào rof2 toàn thông báo quá dung lượng thôi.

huydaicakaak

Bác nào đã flash thành công thì up rof2 lên cho mình xin với. Mình cho fix lỗi ở dưới vào rof2 toàn thông báo quá dung lượng thôi.

Mình cũng như bạn này, ai flash thành công chi xin file với, 5530.
Mình có xóa bớt phần phát âm từ điển flash thành công nhưng lại bị lỗi hjz. Mong được giúp sớm

kour3k

máy mình là 5800 mà xạc pin kô được
mình có xạc zin mà xạc nó ko nhận
mà xạc lô thì nhận
xạc zin thì mình thử với máy khác thì xạc được
không biết có lỗi gì ko ?

koko_thay

rất tuyệt

mình đã jaf cho X6 belle full và WP8, nói chung là rất ổn nhưng có 1 số vấn đề sau:
1. bellletopbar không tự khởi động và tự tắt khi có cuộc gọi
2. không hiển thị tiếng việt trong lyrics của ttpod (một số bài thôi)
3. sai icons trong mediabar (nhấn vào musicplayer thì chạy accelswitch...)
4. không cho phép chọn nhạc chuông tin nhắn khác
5. theme WP8 delay khi soạn văn bản(tin nhắn)
6. không có trình tra từ điển của nokia (ứng dụng này mình lại rất hay sử dụng)
mong bạn sớm khắc phục những điểm trên nhé, nếu không có thời gian thì bạn làm ơn hướng dẫn mình cách làm nha.thanks

0anh0cuong0

mất bộ nhớ sim là như thế nào hả bạn? K hiện bộ nhớ sim hay trong cài đặt k có luôn?

trong cài đặt bộ nhớ danh bạ ko có bộ nhớ sim. mình có file contacts.arc trong thẻ nhớ nhưng ko có filemanager nên cũng ko lấy lai danh bạ dc

Radium

Moderator
trong cài đặt bộ nhớ danh bạ ko có bộ nhớ sim. mình có file contacts.arc trong thẻ nhớ nhưng ko có filemanager nên cũng ko lấy lai danh bạ dc

bạn quăng mod fix phía trên #1 sẽ có file manager nha. Còn có lỗi j nữa k bạn?

0anh0cuong0

bạn quăng mod fix phía trên #1 sẽ có file manager nha. Còn có lỗi j nữa k bạn?

ko dc bạn ơi, mình vẫn ko thấy filemanager mặc định cua máy, chỉ có fileBrower thôi, nó ko có phần sao lưu

k_malau

Bác Nghĩa cho hỏi chỉ plash file RM-356_60.0.003_prd.rofs2_ReBuilt.V20 thôi sao.
Còn mấy cái file khác như RM-356_60.0.003_prd.core.C00, ..... thì sao Bác.
Mình mới biết Plash nên nhờ ACE hướng dẫn giúp với.