• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

congtutrensan_9x

giờ mình mới biết vụ này đó. Trước tách thằng nokia image editor theo đường dẫn nhức cả mắt

uhm. còn nhiều cách mà các truyền thống là thủ công tách theo đường dẫn nhưng hay bị thiếu file lắm. nói tách tớ mới nhớ, quên chưa gỡ nốt file lang của trò racing gobal.

hellkul

anh nghĩa dạo này tịt rồi chả thấy đâu , không bít đã fix hết chưa nữa, onl yh chỉ em mod với

hellkul

bạn nào xài 5530 bản cus rồi cho mình ý kiến cái
chờ sung rụng ak`. bạn tự thử đi có sao đâu, nếu cus không được thì sang belle , không nữa down fw gốc về hajz, mình jaf bản này chắc hơn chục lần rồi :))

anhtin10

mấy bạn cho mình hỏi.mình đã cài 1 bản cfw của bạn khác nhưng mà giờ mình muốn cài cfw này thì phải làm thế nào.mình flash nhưng nó vẫn giữ nguyên bản cũ

godan

Sao nokia 5233 v51.1.002 của mình flash cứ die hoài à.Phải flash lại fw gốc.:|

hellkul

mấy bạn cho mình hỏi.mình đã cài 1 bản cfw của bạn khác nhưng mà giờ mình muốn cài cfw này thì phải làm thế nào.mình flash nhưng nó vẫn giữ nguyên bản cũ
flash lại , trước flash xoá mấy folder trên thẻ nhớ ko thì format lun cũng dc, flash xong thì *#7370# cho chắc ăn
chán với mấy bản cfw của chủ thớt này oy nên chẳg mún flash thêm nữa
thủ bản này đê, ver 3 hoàn thiện rồi ( phải thủ công tý ) ^^!
Sao nokia 5233 v51.1.002 của mình flash cứ die hoài à.Phải flash lại fw gốc
die ha lỗi ntn bạn nói rõ để ae hướng dẫn, đang xài bản của chủ top, ngon chán

godan

die ha lỗi ntn bạn nói rõ để ae hướng dẫn, đang xài bản của chủ top, ngon chán
Mình flash xong,nó hiện lên chữ Nokia rồi tắt máy luôn,flash lại fw gốc thì dùng tốt.:-??

hellkul

Mình chưa flash qua CFW nào dc cả,toàn die máy,fw gốc có chỉnh sửa thì lại dc.haiz

chả biết bác flash kiểu gì, mình phụ chủ tóp test cả chục lần, có lần nào die đâu ?

congtutrensan_9x

chả biết bác flash kiểu gì, mình phụ chủ tóp test cả chục lần, có lần nào die đâu ?

nói nhiều làm gì hả em. Flash bình thường mà. Anh đang ở quê. Mai mới lên hà nội. chiều mai mới fix các lỗi được.
Mình chưa flash qua CFW nào dc cả,toàn die máy,fw gốc có chỉnh sửa thì lại dc.haiz

thôi đừng chém gió nữa. máy bạn xịn quá không jaf được cfw là phải rồi =))

congtutrensan_9x

Anh em tham khảo hình nền khởi động nên chọn cái nào :

hay là hót hơn thỳ anh em tag anh cho mình. Có thể add vào theme luôn. Bản fix tiếp tớ sẽ bỏ QT. QT cài ngoài đỡ lỗi hơn .Python full chạy có scriptshell chạy ứng dụng .py . [/B]